em dùng wifi Free cua FPT được 1 tháng nay vẫn bình thường. mà tự nhiên nó bắt nhập pas em dùng mang của Ngân hàng Thương mại Cổ phần FPT (TienPhongBank) Địa chỉ:

Hội sở: Tầng 2, Toà nhà FPT Cầu Giấy

Lô B2, cụm sản xuất Tiểu thủ Công nghiệp, đường Phạm Hùng, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, Hà Nội

bưac trước phát free mà bây giờ nó bắt nhập pass ai ở gần đây giúp em với! thank

jinkul_luvly

haizzzzzzzzzz.hoi jo e xai free là nó không đặt pass.e xài ké được, jo no dat pass oy thi fai vay thui

---------- Bài thêm lúc 21:10 ---------- Bài trước là lúc 21:09 ----------

e muốn xai thì phải nhập đúng pass nó vô mak xài e ak.

LeE_TiN

biêt thế nên em mới hỏi xem có ai mà không biêt cái vụ bị đổi pass!FPT nói phủ song Wifi Free toan quốc mà bây giờ lại có pass chắc có lý do gì đấy.hay có ai ở gần chỗ em biết pass thì share thui chứ có gì đâu??

ooh_happyday

hi thank!nhung chac cung không kha thy!

---------- Bài thêm lúc 22:28 ---------- Bài trước là lúc 22:32 ----------

đề nghị bác để Avarta khác... trước khi chúng nó spam bác bản thân minh đã như thế thỳ sợ gì!thàng náo spam!chém!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!hihi

minhhien_pal

mình cũng thế, trước vẫn dùng wifi fpt telecom, giờ nó đặt pass, ngồi dò mấy ngày mà công cốc. đang tìm xem ai có pass thì share dùm

Dave

mình cũng thế, trước vẫn dùng wifi fpt telecom, giờ nó đặt pass, ngồi dò mấy ngày mà công cốc. đang tìm xem ai có pass thì share dùm hờ lại đào mộ.

cũng ảo thật đấy đọc xong nhìn cái avatar cũng bùn cười đây !

cái pass đó do user đặt pass rùi bạn ah sang mà hỏi nó pass đi chứ dùng chùa nó tức

love_story_0880

Gọi dt lên bộ phận CSKD của FPT đi bạn. Lúc trước mình cũng bị nên làm vậy. Nguyên tắc thì đó là wifi cộng đồng nên được free hoàn toàn. Do chủ cơ sở tự ý đặt pass. Vậy là sai luẩ rồi đấy. Bạn cứ đt kêu họ kiểm tra lại

Các chủ đề có liên quan khác