Onlyu_tk

Tình hình là máy mình bịn lỗi như thế nầy:

Cứ mỗi lần gỏ tab mới tới một web nào đó đều hiện ra cái này không truy cập được rất ức chế, mình chẳng biết cái search.vdc.com đó là cả. Mình phải f5 nhiều lần mới vào được.

Cả chorme và firefox đều bị, không biết có phải do viruts không nữa. Ai biết lỗi gì thì giúp mình với...

ngucto

dns sai chăng? chuyển sang GG dns thử : 8.8.8.8 & 8.8.4.4 hay opendns 208.67.222.222 & 208.67.220.220

high_manner2003

Mình có dùng DNS đâu. .

Để thử xem.

dns sai chăng? chuyển sang GG dns thử : 8.8.8.8 & 8.8.4.4 hay opendns 208.67.222.222 & 208.67.220.220

Tình hình là máy mình bịn lỗi như thế nầy:

Cứ mỗi lần gỏ tab mới tới một web nào đó đều hiện ra cái này không truy cập được rất ức chế, mình chẳng biết cái search.vdc.com đó là cả. Mình phải f5 nhiều lần mới vào được.

Cả chorme và firefox đều bị, không biết có phải do viruts không nữa. Ai biết lỗi gì thì giúp mình với... bác vào add-on xem có cái gì lạ thì gỡ ra, vào control panel nữa, rồi bác thay trang search.vdc.com bằng trang khác đi

à, nếu không được thì dùng avast! Browser Cleanup đi

ndanha

bác vào add-on xem có cái gì lạ thì gỡ ra, vào control panel nữa, rồi bác thay trang search.vdc.com bằng trang khác đi

à, nếu không được thì dùng avast! Browser Cleanup đi Mình thấy có addon gì lạ đâu, có cái addon window presentation foundation là không biết cái gì thôi. Bạn nói vào control panel rồi sao nữa vậy. ?

Mogue

Mình thấy có addon gì lạ đâu, có cái addon window presentation foundation là không biết cái gì thôi. Bạn nói vào control panel rồi sao nữa vậy. ? thì bác vào control panel xem có cái gì lạ thì gỡ ra, chắc bác cài phần mềm gì nên nó đặt search làm trang chủ đó.

bác dùng avast! Browser Cleanup dọn trình duyệt đi

ngocngan_world

Mình dùng avast với đỏi lại cái DNS 208.67.222.222 & 208.67.220.220 tạm thời vào lại được rồi. Khi bữa có dùng avast quét 1 lần được rồi sau đó lại bị lại.

Cái này lúc bị lúc không.

Mình dùng avast với đỏi lại cái DNS 208.67.222.222 & 208.67.220.220 tạm thời vào lại được rồi. Khi bữa có dùng avast quét 1 lần được rồi sau đó lại bị lại.

Cái này lúc bị lúc không. bác dùng avast à?? avast có chức năng làm sạch trình duyệt đó, bác thử đi

Xever

Mình thử rồi bạn hiện giờ vào lại bình thường rồi. Chỉ sợ nó bị lại thôi.

Mình thử rồi bạn hiện giờ vào lại bình thường rồi. Chỉ sợ nó bị lại thôi. bác định sống chung với lũ à?

bác dùng hitman, Malwarebytes Anti-Malware thử đi

Mình thấy có addon gì lạ đâu, có cái addon window presentation foundation là không biết cái gì thôi. Bạn nói vào control panel rồi sao nữa vậy. ? Tốt nhất add-on nào không cần thiết thì gỡ ra cho nhẹ trình duyệt,đỡ gây lỗi bạn ạ

Lisabet

Tốt nhất add-on nào không cần thiết thì gỡ ra cho nhẹ trình duyệt,đỡ gây lỗi bạn ạ Có mấy cái mình có cài đâu chắc cài phần mềm nó tự ad vào, chắc gở vài cái ra thôi;.

bác định sống chung với lũ à?

bác dùng hitman, Malwarebytes Anti-Malware thử đi .

Các chủ đề có liên quan khác