Dạo này em xem phim online thì toàn bị giật các bạn ạ. mạng ngọn, máy ngon mà xem vẫn lag. thỉnh thoảng vào google chorm toàn bị đứng hình rất ức chế mong mọi người giúp. mình bị như thế từ lúc đang xem phim thì mình dừng khoản 4-5 tiếng rồi bật lên xem lại bị đơ

Rudi

Check cái ổ cứng xem có bị bad ko, Dùng Antivirus quét full thử xem có em nào nấp bụi ko

locla1987

Check cái ổ cứng xem có bị bad ko, Dùng Antivirus quét full thử xem có em nào nấp bụi không không có virus bạn ạ. ổ cứng vẫn bình thường

trangvasao9x

Bác dùng trình duyệt gì? Nên dùng cờ rôm cho tốt. Với lại lúc xem phim bác bật task manager lên tắt hết mấy cái chương trình phụ không liên quan như là diệt virus, taskbar,... gì đó đi xem đỡ hơn không.

hung_hn

bạn nên cài lại HĐH, vệ sinh lại máy xem sao..chúc bạn thành công...

king_death_2k8

Bạn đang dùng máy để bàn hay laptop !

xem phim bị giật có nhiều nguyên nhân

thử dùng trình duyệt khác !

có thể máy bạn dùng lâu chưa vệ sinh

gây tình trạng nóng máy đơ giật !

test lại ổ cứng

nhim_yumi

bạn nên cài lại HĐH, vệ sinh lại máy xem sao..chúc bạn thành công... mình cũng bị thế này, để làm thử theo cách của bác xem sao

55_66

Dạo này em xem phim online thì toàn bị giật các bạn ạ. mạng ngọn, máy ngon mà xem vẫn lag. thỉnh thoảng vào google chorm toàn bị đứng hình rất ức chế mong mọi người giúp. mình bị như thế từ lúc đang xem phim thì mình dừng khoản 4-5 tiếng rồi bật lên xem lại bị đơ Máy bạn cấu hình như thế nào mà là ngon.Vì nếu máy ngon,mạng ngon sao mà giật hình được hả bạn?Bạn có mở nhiều tab khi xem phim không?

Amot

Bạn xem ở trang nào vậy? Nếu xem phim thì khuyên nên dùng Firefox

nganha_7x

sau một thời gian dùng yandex thấy nó không bị dump flash lần nào, chắc flash ngon, tuy giờ không dùng nữa nhưng cũng nên thử

Các chủ đề có liên quan khác