Erkerd

em vừa cái lại cái windows xp

khi cái xong vào My computer thì thấy mấy cái vạch ngăn cách các ổ đĩa với nhau sau khi em cài cái chrome với máy Scan cano Lide 110 thì mấy cái vạch đó mất đi k biết có phải là do virus k ai biết chỉ giáo với nha .tks

hình đây nè mấy anh

Patricio

Chẳng có virus nào đâu, muốn thấy vạch ngăn cách các ổ đĩa, bạn làm như sau : View -> Arange Icon by -> Show in Group.

khuyên bạn cài Panda Cloud Antivirus (miễn phí) để máy được an toàn.

Thunder

ok được rồi tks anh nha

tiện thể cho em hỏi em chơi LOL xài windows xp giờ em muốn lên windows 7 utimate thì có sao k và phải làm ntn

Aghaderg

ok được rồi tks anh nha

tiện thể cho em hỏi em chơi LOL xài windows xp giờ em muốn lên windows 7 utimate thì có sao k và phải làm ntn Lên windows 7 thì chả sao cả , nhưng cấu hình máy bạn như thế nào .Cài Win7 cũng như cài windows Xp thôi mà

damnha_nt

nhiều câu hỏi thấy ngây thơ gì đâu, giống mình lúc mới có máy tính, hi Trả lời rất vô duyên, chẳng liên quan gì.

Thứ nhất, mình đã từng nâng cấp win7. Vì máy yếu nên chay hay lag và khi chơi các game 3d nó hay báo lỗi. Khuyên bạn mua máy mới

ohyeah.master

Trả lời rất vô duyên, chẳng liên quan gì.

Thứ nhất, mình đã từng nâng cấp win7. Vì máy yếu nên chay hay lag và khi chơi các game 3d nó hay báo lỗi. Khuyên bạn mua máy mới Bình thường mà, những lỗi cơ bản thế này ai mà không gặp qua, mày mò riết cũng biết

Các chủ đề có liên quan khác