em đang dùng skype metro windows 8 và có 1 điều là không thể nào log out được tài khoản Microsoft đã đăng nhập để sig in tài khoản khác. Bạn nào chỉ cách change cho m với , chứ đăng nhập bằng TK Microsoft m k thể tìm thấy chỗ add friend

Đã có bạn hdan mình như thế này " bạn vào giao diện skype metro sao đó nhấn tổ hợp phím windows c để mở thanh charm bar

sau đó click chuột vào settings chọn option - trong cửa sộ option có phần your account chọn sign out nhé " nhưng khi vào option m lại k hề thấy dòng SIGN OUT

Sty]es

B ơi , m mới mua laptop và nó đã cài sẵn windows 8 bản quyền rồi à

ngoctuyet_th207

Bạn xem hướng dẫn, có hình minh họa:
, b ơi , m làm đến bước 4 nhưng k hề thấy giống trong hình mà lại hiện lên hình ntnay , b xem giúp m với , thanks b

vu_thu_tphd

Như vậy là bạn đâu có Login Account từ Windows, bạn tìm xem bạn đã login từ phần nào thì vào đấy để Log out. Nếu bạn Login từ Windows thì màn hình Login sẽ xuất hiện khi Windows khởi động với dòng địa chỉ Email của bạn.

Selyv

Bạn vào giao diện Skype Metro sau đó nhấn tổ hợp phím Windows + C để mở thanh Charm bar, sau đó chọn Settings, chọn tiếp Profile, chọn Sign out.

Nếu muốn add friend thì trên giao diện Skype Metro click chuột phải, chọn add contact.

Nếu vẫn không được thì Phần mềm riêng cho mình nhé.
em đang dùng skype metro windows 8 và có 1 điều là không thể nào log out được tài khoản Microsoft đã đăng nhập để sig in tài khoản khác. Bạn nào chỉ cách change cho m với , chứ đăng nhập bằng TK Microsoft m k thể tìm thấy chỗ add friend

shindoknight

Bạn vào giao diện Skype Metro sau đó nhấn tổ hợp phím Windows + C để mở thanh Charm bar, sau đó chọn Settings, chọn tiếp Profile, chọn Sign out.

Nếu muốn add friend thì trên giao diện Skype Metro click chuột phải, chọn add contact.

Nếu vẫn không được thì Phần mềm riêng cho mình nhé. Yh bạn là gì ? M có thể nhờ bạn chỉ m dc k ? YH mình là minhthaodo1710

Parnall

Ấn sig out r nhưng nó vẫn lưu tài khoản trong metro..và vào skype desktop vẫn k vào được

Giái pháp bh bạn chỉ cần down bản này về và cài lại thui..bản này hoàn toàn có thể chạy song song cùng skype trên giao diện metro trên windows 8 bác nhé, chúc bác thành công

Link down:

Các chủ đề có liên quan khác