atrangbeo266

Hôm nay là 27-04 rồi , một số khu vực đã được Viettel " thả " nên dễ thở hơn chút . Tuy nhiên vẫn còn một số khu vực bị bóp băng thông một cách trầm trọng nên việc lướt web , chơi game hay xem phim vẫn khó khăn cho các bạn .

Mục đích tui lập topic này , vốn dĩ cũng không có gì xa lạ . Vẫn là xung quanh vấn đề 3G Viettel .

Nhưng điểm duy nhât khác , là tui muốn tham khảo một vài khu vực nào bị bóp băng thông . Và ...

Hiện nay tui sưu tầm được 1 tools phá BW rất tốt , có khả năng reset giới hạn 10mb .

tui muốn cùng các bạn thảo luận , và chia sẻ kinh nghiệm vượt BW trong thời giang cuối tháng này .

Sang 1-5 nếu bạn nào không phá bw được mình sẻ chia sẻ tools để sử dụng .

Bấy nhiêu lời để mở đầu . Ai có ý kiến thắc mắc gì xin post comment để cùng nhau thảo luận nha .

P/S : Cần thơ 27-04 vẫn xài ổn định không bị bóp 10mb nhá .

Thanks

duongtieumoc

Cùng ý kiến với bác " Sang 1-5 nếu bạn nào không phá bw được mình sẻ chia sẻ tools để sử dụng . "

Hai người không đọc được hay giả vờ không thấy câu này

thuyan261190

Hóng tool, quê em Tiền Giang bóp nghẹt thở, lên topic của bác cả 5p, về quê chơi lễ Viettel cũng không tha. Có j giúp e với nha, thanks bác

Hôm nay là 27-04 rồi , một số khu vực đã được Viettel " thả " nên dễ thở hơn chút . Tuy nhiên vẫn còn một số khu vực bị bóp băng thông một cách trầm trọng nên việc lướt web , chơi game hay xem phim vẫn khó khăn cho các bạn .

Mục đích tui lập topic này , vốn dĩ cũng không có gì xa lạ . Vẫn là xung quanh vấn đề 3G Viettel .

Nhưng điểm duy nhât khác , là tui muốn tham khảo một vài khu vực nào bị bóp băng thông . Và ...

Hiện nay tui sưu tầm được 1 tools phá BW rất tốt , có khả năng reset giới hạn 10mb .

tui muốn cùng các bạn thảo luận , và chia sẻ kinh nghiệm vượt BW trong thời giang cuối tháng này .

Sang 1-5 nếu bạn nào không phá bw được mình sẻ chia sẻ tools để sử dụng .

Bấy nhiêu lời để mở đầu . Ai có ý kiến thắc mắc gì xin post comment để cùng nhau thảo luận nha .

P/S : Cần thơ 27-04 vẫn xài ổn định không bị bóp 10mb nhá .

Thanks

cái này mà cũng lập topic riêng nữa ah? 3g viettel thì vào trong topic mà đăng

ps: không đọc nội quy ak

blog_tinhyeu

cái này mà cũng lập topic riêng nữa ah? 3g viettel thì vào trong topic mà đăng

ps: không đọc nội quy ak OK vậy nếu bạn không thấy topic thiết thực thì xin close ơ đây nhá .

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác