lifemelody_hz

Cho em hỏi cái lỗi đó là gì vậy, đầy đủ driver, mạng vẫn vào mà có dấu than ở đó, không hiển thị cái kết nối nữa, mà hiện the dependency service or group failed to start đó với cái dòng view your basic network ìnormation and set up connections

thocon_dethuong

- Trong Network and sharing nó hiện thế là do bạn đã disable cái services của nó đi rồi. Bạn cần vô enable lại những services nào liên quan đến network

- Lỗi limited (dấu chấm than vàng ) thì sau khi bạn enable cái services kia lên vẫn bị limited thì bạn đặt IP tĩnh cho nó nhé

tuannguyen_2075

mình đang dùng fpt vẫn đang bị tình trạng chấm than suốt nản, dùng cách gì thì sau khi khởi động lại hay sau máy tiếng thì vẫn bị

Whitman

Tình trạng như vậy mình củng bị nữa,lúc bị lúc không ấy mà,nhưng vẫn vào net ầm ầm.

Jamon

mình đang dùng fpt vẫn đang bị tình trạng chấm than suốt nản, dùng cách gì thì sau khi khởi động lại hay sau máy tiếng thì vẫn bị Mạng Fpt lởm lắm, lỗi ! xuất hiện liên tục. Lỗi này là do DNS không phản hồi, phải đợi nó reset lại hay mình phải tắt modem đi một tí.

Mạng Fpt lởm lắm, lỗi ! xuất hiện liên tục. Lỗi này là do DNS không phản hồi, phải đợi nó reset lại hay mình phải tắt modem đi một tí.

Có cần kêu thợ vào fix không ta

chickenbabby

mọi người ơi giúp mình với tình hình là dạo này mình xem bài đăng nào mà cần mật khẩu trên wordpress thì khi nhập mật khẩu xong lại coi không được nó ghi là SSL Error

bây giờ còn không login được nữa.

huhu, chả biết up bài vào đâu.. mn giúp đỡ, mình cảm ơn

Cài lại windows luôn rồi ^^ chả biết cái server nào nên cài lại luôn, mà luôn tiện có bác nào chuyên về VMware cho em hỏi tý, sao mà em cài windows trên máy ảo bằng file iso nó chạy vào cài đặt thì máy thật khởi động lại, thế là không cài được

Các chủ đề có liên quan khác