Biaiardo

anh năm nay cũng gần 50 rồi muốn dow mấy đĩa CD về nghe bỏ tiền mua cái acc fshare dow cho nhanh thấy minh cũng chẳng thể dow cả ngày định chia sẻ cho anh em dùng chứ có phải chia sẻ link ********* đồ trụy gì đâu câu thank gì đâu anh câu làm gì gặp thằng getlink thuê dở hơi nó bảo không đủ điều kiện chia sẻ :)! )mẹ chia sẻ mà cũng phải đủ điều kiện nó đóng mẹ topic rồi còn dọa ban nick chám vãihằng nay là thăng nào nhỉ vinhnguyenck2k5

oneman_onesmile

anh năm nay cũng gần 50 rồi muốn dow mấy đĩa CD về nghe bỏ tiền mua cái acc fshare dow cho nhanh thấy minh cũng chẳng thể dow cả ngày định chia sẻ cho anh em dùng chứ có phải chia sẻ link ********* đồ trụy gì đâu câu thank gì đâu anh câu làm gì gặp thằng getlink thuê dở hơi nó bảo không đủ điều kiện chia sẻ :)! )mẹ chia sẻ mà cũng phải đủ điều kiện nó đóng mẹ topic rồi còn dọa ban nick chám vãihằng nay là thăng nào nhỉ vinhnguyenck2k5 chắc bác chưa đủ điều kiện để chia sẻ acc nên bác vinhnguyenck2k5 không chia sẻ chứ. bác bình tĩnh đi nào

Twyford

chia sẻ vô tư cũng phải có Đk ah các ông bác vinhnguyenck2k5 lập topic chia sẻ à?

thường thì khi chia sẻ thì có điều kiện (ví dụ: 100 bài viết, hay cấp độ rìu sắt,...) --> tránh các thành phần phá hoại

W_RaDo

tớ lập nhưng làm gì cũng phải xem xét chứ chia sẻ acc nó khác có phải getlink hay chia sẻ link đâu

vannho2610

tớ lập nhưng làm gì cũng phải xem xét chứ chia sẻ acc nó khác có phải getlink hay chia sẻ link đâu à, cháu đã hiểu.

cái gì cũng có nguyên tắc chứ bác

Bình tĩnh đi bác! tui cũng làm quản trị một diễn đàn khác nên cũng hiểu cái quy định về việc chia sẻ acc hay link. Tuy nhiên nếu đúng như bác nói thì có vẻ như Mod đã hơi vội vàng và cứng nhắc quá rồi. Nếu tui là quản trị tui sẽ check link bác chia sẻ. Nếu ổn thì sẽ chấp nhận để bác chia sẻ. Nếu không ổn tui sẽ nhắn tin đến bác thông báo về việc close topic với đầy đủ lý do! Vài lời chân thành cùng bác!

Bertin

tui vừa xem lại topic của bác. Việc bác vi phạm quy định là đã rõ. Nhưng nếu Mod đã nhắc nhở bác cập nhật danh sách anh em đã được bác share mà bác không cập nhật thì close topic không có gì đáng bàn. Chỉ là việc làm đúng quy định thôi mà bác!

QUOTE=khongphaichau02;20834884]Bình tĩnh đi bác! tui cũng làm quản trị một diễn đàn khác nên cũng hiểu cái quy định về việc chia sẻ acc hay link. Tuy nhiên nếu đúng như bác nói thì có vẻ như Mod đã hơi vội vàng và cứng nhắc quá rồi. Nếu tui là quản trị tui sẽ check link bác chia sẻ. Nếu ổn thì sẽ chấp nhận để bác chia sẻ. Nếu không ổn tui sẽ nhắn tin đến bác thông báo về việc close topic với đầy đủ lý do! Vài lời chân thành cùng bác![/QUOTE]

uh như thế nó với thấu tình đạt lí nó với tạo động cơ cho ae trên rum chia sẻ cho nhau

có nhắc nhở gì đâu làm cái rầm Close

mỗi diễn đàn có những quy định riêng, tuy có hơi khắt khe, nhằm đảm bảo sự hoạt động tốt nhất. khongphaichau02 diễn đàn của bạn là gì, so sánh với VNZ, vì VNZ lớn, nên cần những quy định đặt ra chặt hơn, giúp quản lý dễ dàng.

@ THANHHA569 bác chưa có kinh nghiệm tham gia diễn đàn thôi, không nên trách ai, bác nên xem quy định đã xem việc xử thế có theo quy định ko, tinh thần cộng đồng của bác thế nào chưa rõ, tuy nhiên cũng đã rất đáng hoan nghênh, nhưng quy định đây cần thế, bác chưa đủ 100 bài viết, nên chưa dc đăng ký mở topic share. Bác tham khảo ng này, cũng không đủ điều kiện, dc Mod quản lý bên box chém gió stick lên, vì ng share có tinh thần cống hiến cộng đồng.

hoabinh_a20

chắc bạn chưa đủ điều kiện thôi mà, thử tìm pic khác xem bác ấy chưa đủ điều kiện để share nên bị MOD nhắc nhở

Các chủ đề có liên quan khác