thanhlam_cat

Chẳng là mình cũng hay chơi Lol, mọi hôm toàn để chế độ ghi nhớ mật khẩu. Lâu rồi không phải nhập nên quên sừ mất mà bây giờ mình cũng chẳng nhớ email nữa . Mình đã thử dùng 1 số tool như seepass... và thử cả cách tìm mã hash như trên mấy diễn đàn nước ngoài chỉ nhưng vẫn không được. Có ai biết thì giúp mình với

dlvnn001

Chẳng là mình cũng hay chơi Lol, mọi hôm toàn để chế độ ghi nhớ mật khẩu. Lâu rồi không phải nhập nên quên sừ mất mà bây giờ mình cũng chẳng nhớ email nữa . Mình đã thử dùng 1 số tool như seepass... và thử cả cách tìm mã hash như trên mấy diễn đàn nước ngoài chỉ nhưng vẫn không được. Có ai biết thì giúp mình với bác dùng trình duyệt gì? nếu Chrome thì bác đăng nhập Chrome rồi đồng bộ dữ liệu, bác có đi đâu nữa (quán net, máy tính người khác,...) thì bác đăng nhập Chrome là sẽ đồng bộ được mọi thứ

(nếu bác sợ mất pass và chưa tìm được cách lấy mật khẩu )

bác dùng trình duyệt gì? nếu Chrome thì bác đăng nhập Chrome rồi đồng bộ dữ liệu, bác có đi đâu nữa (quán net, máy tính người khác,...) thì bác đăng nhập Chrome là sẽ đồng bộ được mọi thứ

(nếu bác sợ mất pass và chưa tìm được cách lấy mật khẩu ) Nhưng mình không lưu mật khẩu garena ở Chrome. Mình chỉ lưu ở trong Garena Plus thôi. 2 cái đấy thì có liên quan gì đâu?

Nhưng mình không lưu mật khẩu garena ở Chrome. Mình chỉ lưu ở trong Garena Plus thôi. 2 cái đấy thì có liên quan gì đâu? bác lưu trong Garena Plus à? bác chờ cao thủ nhé

Các chủ đề có liên quan khác