Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hoạt động Marketing nhằm phát triển đường bay Việt Nam - Nhật Bản của tổng công ty hàng không Việt Nam
KILOBOOKS.COM
LuËn v¨n tèt nghiÖp 

Víi môc tiªu nghiªn cøu cña ®Ò tµi lµ T×m hiÓu ho¹t ®éng Marketing cña 
Tæng c«ng ty tõ ®ã ®−a ra mét sè gi¶i ph¸p hoµn thiÖn c«ng t¸c Marketing nh»m ph¸t triÓn ®−êng bay ViÖt Nam – NhËt B¶n. 
Ph−¬ng ph¸p nghiªn cøu: + Ph−¬ng ph¸p th¨m dß vµ thèng kª m« t¶ + Ph−¬ng ph¸p ph©n tÝch kinh tÕ vµ so s¸nh 
+ Tham kh¶o ý kiÕn chuyªn gia KÕt cÊu cña luËn v¨n: Ngoµi  phÇn  më ®Çu vµ kÕt luËn.  Néi  dung chÝnh cña  luËn v¨n ®−îc  chia 
lµm ba ch−¬ng: 
Ch−¬ng  I:  Lý  luËn  chung  vÒ  vËn  t¶i  hµng  kh«ng  vµ  ho¹t  ®éng 
marketing hµng kh«ng 
Ch−¬ng II: Thùc tr¹ng ®−êng bay ViÖt Nam – NhËt B¶n vµ ho¹t ®éng 
Marketing cña Tæng c«ng ty hµng kh«ng ViÖt Nam. 
Ch−¬ng III: Mét sè gi¶i ph¸p Marketing nh»m ph¸t triÓn ®−êng bay 
ViÖt Nam – NhËt B¶n. 
Víi kiÕn thøc lý thuyÕt cßn h¹n chÕ, kinh nghiÖm thùc tÕ cßn non trÎ, luËn 
v¨n nµy cña em ch¾c ch¾n kh«ng tr¸nh khái nh÷ng thiÕu sãt. Em rÊt mong ®−îc sù gãp ý chØ b¶o cña ThÇy c« gi¸o còng nh− c¸c anh chÞ trong Tæng c«ng ty ®Ó bµi viÕt nµy ®−îc hoµn thiÖn h¬n. 

http://kilobooks.com
THÖ VIEÄN ÑIEÄN TÖÛ TRÖÏC TUYEÁN
Trong bối cảnh như vậy, đặt ra với tổng công ty phải tích cực trong hoạt động marketing, là công cụ hỗ trợ đắc lực trong môi trường kinh doanh quyết liệt
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác