Meirion

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phân tích tình hình tài chính và đề xuất biện pháp nhằm cải thiện tình hình tài chính ở Công ty Cổ Phần Chế Tác Đá Việt Nam
ĐỒ ÁN TỐT NGHIỆP
SINH VIÊN: KHUẤT THỊ HUYỀN                                LỚP TCKT1B K51
 2
MỘT SỐ BIỆN PHÁP CẢI THIỆN TÌNH HÌNH TÀI CHÍNH CỦA CÔNG TY CỔ PHẨN CHẾ TÁC ĐÁ VIỆT NAM .............................................................................74
3.1. Đánh giá chung..................................................................................................74
3.2. Một số giải pháp củng cố tình hình tài chính tại công ty Cổ Phần Chế Tác Đá Việt Nam. .................................................................................................................75
3.2.1. Biện pháp 1: Giảm lượng hàng tồn kho trong sản xuất kinh doanh nhằm tăng doanh thu nâng cao hiệu quả tài chính..........................................................75
3.2.2. Biện pháp mở rộng qui mô sản xuất làm tăng doanh thu ...........................80
3.2.3. Kết quả thực hiện biên pháp. ......................................................................87
KẾT LUẬN .................................................................................................................90
Công ty Cổ Phần Chế Tác Đá Việt Nam với chức năng nhiệm vụ chủ yếu là chế tác các sản phẩm từ đá nhân tạo. Công ty đã phát triển các nguồn lực về tài sản, thiết
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ nganpr0:
Bạn ơi cho mình xin link download nhé. Thanks b nhiều!

Bạn download tại đây nhé

nhớ thank cho tác giả

Các chủ đề có liên quan khác