cool3by_110y

Download miễn phí Hướng dẫn ghost chi tiết

Ở chỗ chọn cấp độ nén "no fast high" thì nên chọn "high" chứ không phải chọn "fast".Nếu chọn "fast" thì thời gian tao file ghost sẽ nhanh hơn chút ít ,nhưng mà file ghost sẽ có dung lượng bằng khoảng 60% dung lượng ổ C ,còn chọn "high" thì sẽ tạo ra file có dung lượng bằng 40% . . tiết kiệm dung lượng ổ cứng chút mà .

Để tải bản Đầy Đủ của tài liệu, xin Trả lời bài viết này, Mods sẽ gửi Link download cho bạn sớm nhất qua hòm tin nhắn.
Ai cần download tài liệu gì mà không tìm thấy ở đây, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Tóm tắt nội dung tài liệu:

Hướng dẫn ghost cực chi tiết
Đã có nhiều bài về Ghost này rồi nhưng mình cũng làm thêm topic này nữa. Bài này mình làm hết sức chi tiết ai còn không hiểu nay gì thì cứ Phần mềm lại 1 câu. Ai làm được cũng thanks một câu khích lệ tinh thần để làm topic khác. Ai thấy quá chi tiết cũng đừng nói nha. Mình làm cho dễ hiểu và dễ thực hiện nhất. Với cách Tạo file Ghost cơ bản cho 1 phân vùng cụ thể là hệ điều hành để các bạn sao lưu và phục hồi. Chúc các bạn may mắn!!!!!!!!!!!! Thế là xong phần tạo file GHOST
Bung file Ghost
Chú ý không là đi hết đống giữ liệu nha. Đến đây Là xong  rồi Yahoo!!!!!!!!!!! Chúc các bạn may mắn . Hãy làm cẩn thận nha Ghost là ma đó. Thêm link dow về cho anh em; pass: dhvinh.com
Ở chỗ chọn cấp độ nén "no      fast     high"   thì nên chọn "high" chứ không phải chọn "fast".Nếu chọn "fast" thì thời gian tao file ghost sẽ nhanh hơn chút ít ,nhưng mà file ghost sẽ có dung lượng bằng khoảng 60% dung lượng ổ C ,còn chọn "high" thì sẽ tạo ra file có dung lượng bằng 40% . . tiết kiệm dung lượng ổ cứng chút mà .
...

Các chủ đề có liên quan khác