Kelvin

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Thông tin thích hợp của kế toán cho việc ra quyết định DN
KILOBOOK.COM
------------
Được sự phân công của quí thầy cô khoa Kinh Tế Quản Trị Kinh Doanh Trường 
Đại Học An Giang , sau gần ba tháng thực tập em đã hoàn thành chuyên đề tốt nghiệp 
“Thông Tin Kế Toán Thích Hợp Cho Việc Ra Quyết Định Tại Doanh Nghiệp” .
Để hoàn thành nhiệm vụ được giao , ngoài sự nổ lực học hỏi của bản thân còn có sự 
hướng dẫn tận tình của thầy cô , cô chú , anh chị tại các doanh nghiệp .
Em chân thành cảm ơn cô Thạc Sỹ :Nguyễn Tri Như Quỳnh , người đã hướng dẫn 
cho em trong suốt ba tháng trời mệt mõi . Không những thế, vừa rồi chuyên đề năm ba, với 
đề tài này cô cũng tận tình giúp đỡ em hoàn thành một cách thành công . Mặc dù cô bận đi 
công tác ở Hoa Kỳ nhưng không ngần ngại chỉ dẫn em , định hướng đi cho em ,để em hoàn 
thành tốt nhiệm vụ .Một lần nữa em chân thành cám ơn cô và chúc cô dồi dào sức khoẻ .
Xin cảm ơn tất cả các doanh nghiệp , công ty đã giúp đỡ , dìu dắt em trong suốt 
thời gian qua . Tất cả các doanh nghiệp đều nhiệt tình giúp  đỡ , đặc biệt ở Doanh Nghiệp 
Tư Nhân MêKong cũng như công Ty TNHH May Xuất Nhập Khẩu  Đức Thành, mặc dù số 
lượng công việc của công ty ngày một tăng lên nhưng công ty vẫn dành thời gian để hướng 
dẫn rất nhiệt tình. Các cô chú , anh chị trong công ty  từng bước chĩ dẫn cho em hoàn thành 
tốt chuyên đề này , hướng cho em hướng đi hợp lý để chuyên đề càng thêm phong phú hơn 
.
Tuy nhiên vì kiến thức chuyên môn còn hạn chế và bản thân còn thiếu nhiều kinh 
nghiệm thực tiễn nên nội dung của đề tài không tránh khỏi những thiếu xót , em rất mong 
nhận sự góp ý , chỉ bảo thêm của của quý thầy cô cùng  đoàn thể cán bộ , công nhân viên 
tại các doanh nghiệp để đề tài này được hoàn thiện hơn .
Một lần nữa xin gửi đến thầy cô , cô chú , anh chị tại các doanh nghiệp lời cảm ơn 
chân thành và tốt đẹp nhất .
TP Long Xuyên ,  Tỉnh An Giang   
Ngày……...Tháng…….Năm 2005
Quá trình ra quyết định của DN là việc lựa chọn từ nhiều phương án khác nhau. trong đó mỗi phương án xem xét bao gồm nhiều thông tin kế toán nhất là những thông
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác