vothanhmai_vk

Số là đang sài windows 8.1 dung trình duyệt ie11 và cũng mới cập nhập bản update 4/8 không hiểu sao khi vào youtube xem video( khi mình sử dung tài khoản google đăng nhập) thì sau khi mở màn hình full xem video ,thì bấm quay trở lại màn hình nhỏ mặc định ban đầu, thì không phát video đó mà youtube tự trở về trang chủ ban đầu. Mình thử kiểm tra mấy trang xem video khác thì mở màn hình lớn nhỏ vẫn không bị gì. sau đó mình thử thoát khỏi tài khoản đăng nhập thì xem video ở youtube bình thường, khi mở lớn nhỏ thì vẫn ok, có ai bị hiện tượng này không?

Leonardo

Số là đang sài windows 8.1 dung trình duyệt ie11 và cũng mới cập nhập bản update 4/8 không hiểu sao khi vào youtube xem video( khi mình sử dung tài khoản google đăng nhập) thì sau khi mở màn hình full xem video ,thì bấm quay trở lại màn hình nhỏ mặc định ban đầu, thì không phát video đó mà youtube tự trở về trang chủ ban đầu. Mình thử kiểm tra mấy trang xem video khác thì mở màn hình lớn nhỏ vẫn không bị gì. sau đó mình thử thoát khỏi tài khoản đăng nhập thì xem video ở youtube bình thường, khi mở lớn nhỏ thì vẫn ok, có ai bị hiện tượng này không? Tình trạng này rất lạ . Cài lại trình duyệt hay đổi cái mới đi

kuty_kjsskjss

Số là đang sài windows 8.1 dung trình duyệt ie11 và cũng mới cập nhập bản update 4/8 không hiểu sao khi vào youtube xem video( khi mình sử dung tài khoản google đăng nhập) thì sau khi mở màn hình full xem video ,thì bấm quay trở lại màn hình nhỏ mặc định ban đầu, thì không phát video đó mà youtube tự trở về trang chủ ban đầu. Mình thử kiểm tra mấy trang xem video khác thì mở màn hình lớn nhỏ vẫn không bị gì. sau đó mình thử thoát khỏi tài khoản đăng nhập thì xem video ở youtube bình thường, khi mở lớn nhỏ thì vẫn ok, có ai bị hiện tượng này không? Tình trạng này có lâu rùi , máy ta cũng thế như có điều Yotube chưa sữa

Alvan

Tình trạng này có lâu rùi , máy ta cũng thế như có điều Yotube chưa sữa bác cũng going mình ah, thế thì chắc là lỗi của youtube rồi hi vọng họ sớm khắc phục

hamaingoc_ohyez

Tình trạng này rất lạ . Cài lại trình duyệt hay đổi cái mới đi mới cài có 2 ngày ah đâu có vọc phá gì đâu, sợ cài lại không hết mà vẫn bị thì khổ

keo_ngoc

mình cài mới windows 8.1 bản 3/4 dung IE xem youtube bị đứng web luôn , chạy mấy trang khác thì bình thường , ai có cách khắc phục không ?

mình cài mới windows 8.1 bản 3/4 dung IE xem youtube bị đứng web luôn , chạy mấy trang khác thì bình thường , ai có cách khắc phục không ? bác dùng trình duyệt khác thử đi

utphuong_18

youtube mình xem hay bị chia vạch vàng vàng như kiểu idm phân luồng tải file ấy, có ai từng bị giúp mình xử lý với

Piero

youtube mình xem hay bị chia vạch vàng vàng như kiểu idm phân luồng tải file ấy, có ai từng bị giúp mình xử lý với mấy vạch bác? cho mình xin 1000đ ảnh đi bác

youtube mình xem hay bị chia vạch vàng vàng như kiểu idm phân luồng tải file ấy, có ai từng bị giúp mình xử lý với vài video trên youtube phân từng bài hát ra thế đó vạch vàng đó là list bài hát thôi mà

vài video trên youtube phân từng bài hát ra thế đó vạch vàng đó là list bài hát thôi mà đẹp nhỉ nếu dùng không sao thì cần gì phải xóa vạch vàng đó làm gì?

hoacaphe85

đẹp nhỉ nếu dùng không sao thì cần gì phải xóa vạch vàng đó làm gì? chả biết bác kia có phải giống này không? nếu giống thế này thì mình thấy nó tiện lợi mà

fired_meteora

chả biết bác kia có phải giống này không? nếu giống thế này thì mình thấy nó tiện lợi mà chắc bác đó chưa gặp bao giờ nên vậy đó

để mai bác ấy up hình lên xem sao?

tddmkt90

Tình trạng này có lâu rùi , máy ta cũng thế như có điều Yotube chưa sữa bác thế nào rồi hôm nay hình như youtube sữa rồi, không còn bị lỗi trên nữa

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Cẩm nang chất lượng về xử lý nhiệt và đóng gói vô trùng sản phẩm có hạn dùng dài Nông Lâm Thủy sản 2
C Thiết kế cầu trục hai dầm kiểu hộp để nâng vật có tải trọng 12.5 tấn, dùng để nâng chuyển các vật, c Luận văn Kinh tế 2
L Dùng đệm bông ép Hanvico có an toàn cho sức khỏe không? Thị trường, Mua bán 0
N Chế tạo và nghiên cứu các vật liệu có hiệu ứng từ nhiệt khổng lồ (GMCE) dùng trong các thiết bị làm Luận văn Sư phạm 0
H Đặc điểm lớp từ ngữ dùng để xưng hô trong gia đình của tiếng Hán (Có đối chiếu với tiếng Việt) Luận văn Sư phạm 3
V Phân lập và tuyển chọn các chủng vi sinh vật có khả năng đồng hoá xyloza dùng trong sản xuất thức ăn Luận văn Sư phạm 0
D Dùng máy tin casio calc 100 RÚT GỌN ĐA THỨC CÓ HỆ SỐ NGUYÊN Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Hãy nêu một công việc (trong gia đình hay xã hội) có thể dùng máy tính để quản lí ? Tin học cơ bản 0
D Nâng cao chất lượng dịch vụ tín dụng tiêu dùng không có tài sản đảm bảo tại ngân hàng TMCP Ngoại thư Luận văn Kinh tế 0
R Tuyển chọn vi sinh vật có khả năng phân giải phế phụ phẩm sau thu hoạch để tạo chế phẩm dùng trong s Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác