dark_street212

Tình hình bị lỗi "Error (509)

This account's public links are generating too much traffic and have been temporarily disabled! " không thể download được, bác nào bị tương tự ko? e đang định mail hỏi họ xem khắc phục được không .

kimnguu58

Dropbox giới hạn bandwidth mà, tài khoản đấy share nhiều file mà lượng download đã vượt quá 10GB (1 ngày) rồi.

Để mấy hôm sau là down đượcthôi

Dropbox giới hạn bandwidth mà, tài khoản đấy share nhiều file mà lượng download đã vượt quá 10GB (1 ngày) rồi.

Để mấy hôm sau là down đượcthôi Thanks bác, hóa ra vậy, e share cũng nhiều, có file tận 2GB .

lon_huyen

Nên chia nhỏ file thôi bạn ah? Dropbox hình như cho bandwidth là 20GB/ngày đó

Tình hình là Account của bạn sẽ bị khoá share trong 3 ngày, nhưng bạn vẫn có thể thao tác trên dữ liệu...

pns_gtvt

tự nhiên bị mất mấy acc dropbox email thì nó trả lời do hack dung lượng bà con đừng hack dung lượng kẻo nó delte acc

huyhoang3129

M cũng được Camak159 tặng 1 acc để upload nhưng share và giờ cũng bị báo lỗi:

Error (509)

This account's public links are generating too much traffic and have been temporarily disabled!

P/s: HY vọng mấy hôm nữa sẽ khắc phục được.

starla1774

M cũng được Camak159 tặng 1 acc để upload nhưng share và giờ cũng bị báo lỗi:

P/s: HY vọng mấy hôm nữa sẽ khắc phục được. 20GB/day.

Xài qúa, thường thì 3 ngày, lâu tính bằng tháng,...

Support của Dropbox hơi chán!

arc_tv77

bởi vậy nên up ít thôi. 1 acc up chừng 200mb rồi chia nhiều acc. chứ cố up 20GB mà share hết là xong

sam8182000

Có ai đã được thả sau 3 ngày chưa nhỉ

Mình thấy nó ban Never luôn thì phải??

Whitman

Có ai đã được thả sau 3 ngày chưa nhỉ

Mình thấy nó ban Never luôn thì phải?? Của m 3 ngày được thả đấy nhưng lần này thì chưa thấy hồi âm gì. Vẫn bị lỗi như lần trước.

Error (509)

This account's public links are generating too much traffic and have been temporarily disabled!

Aingeru

Của m 3 ngày được thả đấy nhưng lần này thì chưa thấy hồi âm gì. Vẫn bị lỗi như lần trước. Lần lâu nhất của mình là hơn 1 tháng!

Andrian

Lần lâu nhất của mình là hơn 1 tháng! Bạn xóa hết link share đi rồi share qua folder là ổn mà

thang_ngo_2002

Bạn xóa hết link share đi rồi share qua folder là ổn mà vẩn không được.bác nào có cao kiến nào khác không??thank

Arvel

Mấy lần trước mình up lên , sau đó tải về bình thường, vài tháng nay hiện tượng này:
Bạn nào đang dùng dropbox có hiện tượng như thế không, thân nhờ các bạn chia sẻ.

Chào thân.

kangtadang35

Mấy lần trước mình up lên , sau đó tải về bình thường, vài tháng nay hiện tượng này:
Bạn nào đang dùng dropbox có hiện tượng như thế không, thân nhờ các bạn chia sẻ.

Chào thân. của mình hiện giờ cũng bị y như vậy, có ai biết khắc phục như thế nào không, mong được chia sẻ.

Các chủ đề có liên quan khác