jugenklinsman

tình hình là mình mới cài phần mềm xong, thì có phần mềm bên thứ ba được cài. Mặc dù mình đã gỡ ra, tìm mọi cách xóa, cũng như thay đổi trang chủ truy cập internet, thì mỗi khi khởi động nó lại thành địa chỉ trang này .Mọi người đừng truy cập kẻo lại dính nó, giờ có cao nhân nào giúp mình xóa nó được không, mình Thank nhiều

thesunshin123

không có cao nhân nào tư vấn à , đã thử reset ie, đổi trang chủ, delete history, remove phần mềm mới tải, thế mà khi vào ie vẫn hiện trang chủ thái lan ấy, web bằng kis thì chẳng thấy malware giờ đành sống chung với nguy hiểm, dùng chrome thì không bị chắc thử gỡ ie11 ra cài lại xem thế nào

binhcong_bc

Bạn mở IE nhấp vào cái bánh xe răng cưa, mở manage add-ons bạn sẽ thấy cái cần xóa thì bạn xóa đi

hny_84

thank bạn lần sau để ý xem sau, giờ cài lại ie11 rồi không còn bị gì nữa

baouyen2210

không có cao nhân nào tư vấn à , đã thử reset ie, đổi trang chủ, delete history, remove phần mềm mới tải, thế mà khi vào ie vẫn hiện trang chủ thái lan ấy, web bằng kis thì chẳng thấy malware giờ đành sống chung với nguy hiểm, dùng chrome thì không bị chắc thử gỡ ie11 ra cài lại xem thế nào

Chagiya

cách này mình áp dụng gần như đầu tiên đó bạn , nhưng vẫn bị may mà giờ hết rồi

Nicolas

lần sau có cài đặt phần mềm thì đừng next liên tục nhé kẻo dính bẫy của mấy phần mềm rác lắm

Cayle

Thím cài phần mềm đừng có mà nhắm mắt nhắm mũi ấn next liên tục, nếu chưa fix được thím thử vào internet options xem phần trang chủ với phần trang tab khi khởi động nó mở cái gì, kiểm tra shortcut của IE xem ở phần properties xem sau cái địa chỉ shortcut có cái link nào tồn tại không...

nguyet10a7

Bạn nên dùng phần mềm advance system care để tối ưu hệ thống.với nhiều tiện ích khác nhau.trong đó có chức năng bảo vệ trang chủ rất hay.mỗi khi có tác động thay đổi trang chủ lúc khở động trình duyệt thi nó sẽ thông báo và hỏi ý.hiện tại dễ có key bản quyền nhé

Các chủ đề có liên quan khác