Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hoàn thiện kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm xây lắp tại Công ty xây dựng cấp thoát nước và hạ tầng kỹ thuật.
B¸o c¸o thùc tËp                                                                                        Khoa KÕ to¸n
Vò ThÞ Thanh HuyÒn – 05A06173N
2
 Nội dung báo cáo thực tập gồm 3 phần chính :
 Phần I :Tổng quan về tổ chức và hoạt động của công ty. Phần II :Công tác kế toán tại công ty xây dựng cấp thoát 
nước và hạ tầng kỹ thuật.
 Phần III :Nhận xét chung về tình hình hoạt động sản xuất 
kinh  doanh  của  công  ty  xây  dựng  cấp  thoát  nước  và  hạ tầng kỹ thuật.

Với thời gian tìm hiểu thực tế tại Công ty còn ít, cùng với những 
kiến  thức  còn  có  nhiều  hạn  chế,  chắc  chắn  Báo  cáo  thực  tập  tổng  hợp không thể tránh những sai sót, em kính mong nhận được sự góp ý chỉ bảo của quý thầy cô và các bạn quan tâm tới vấn đề này để Báo cáo thực tập tổng hợp được hoàn chỉnh và đầy đủ hơn nữa.
Để đạt được điều đó thì trước tiên các Doanh Nghiệp phải quản lý chặt chẽ Chi phí sản xuất (CPSX), tính toán chính xác Giá thành sản phẩm thông qua bộ phận Kế t
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác