speed_love_xxx

Em là dân kế toán mà phần tin học văn phòng cũng kém mò lắm. Em xin cái địa chỉ có gì em sang nhé, em ở phạm ngọc thạch cùng gần chỗ đấy thôi, Thank nhìu nhìu!

Bạn có thể tìm một gia sư trực tiếp dạy kèm, học tại nhà hay học online cũng được vừa rẻ vừa chủ động được thời gian, lại được nhiều kiến thức.. Bạn tham khảo nhé Chúc bạn vui vẻ ^^ -------------- Đánh vật với đống đổ nát may ep gach , may ep gach khong nung, may ep thuy luc

Bạn qua trung tâm tin hoc Tri Thức việt AD:39E2 tập thể đại học thương mại Tel:04.6652.2789-01699.13.6789 Website: www.trithucvietedu.net-www.ketoannganhan.com

tieuquy_h1k

các bạn hãy qua chỗ Trung Tâm Tri Thức Việt ở gần ĐH Thương Mại Cầu Giấy Hà Nội. Mình đang theo mấy khóa học tại đó.Mình thấy dạy dễ hiểu, nhiệt tình... ĐC: Số 39E2 -TTĐH Thương Mại, Mai Dịch, Cầu Giấy - Hà Nội ĐT:04.6652.2789-01699.13.6789 Website: www.trithucvietedu.net-www.ketoannganhan.com

Mình cũng vừa kết thúc một khóa học Tin Văn Phòng tổng hợp_ và nâng cao ở trung tâm tri thức việt mà!. cảm giác tự tin hơn nhiều khi đi làm đấy! Chúc thành công

Yvon

Bạn có thể học gói tinhocj đảm bảo ở đây: http://abcedu.vn/trang-chu

Các chủ đề có liên quan khác