hathuynguyen94

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: TÌNH HÌNH CHO VAY VỐN ĐỐI VỚI HỘ SẢN XUẤT TẠI NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN CHI NHÁNH HUYỆN GIỒNG RIỀNG TỈNH KIÊN GIANG
ii
LỜI CẢM TẠ
˜ ² ™
Kết thúc khóa học là khép lại những tháng ngày miệt mài trên giảng đường đại 
học. Ở nơi ấy có biết bao kỉ niệm khó quên về hình ảnh ngôi trường quen thuộc, 
thầy cô, bè bạn…Tất cả sẽ động lại trong em thành một hồi ức tốt đẹp nhất.
Nhân đây em xin chân thành cám ơn quý Thầy Cô trường Đại học Cần Thơ, 
đặc biệt là Thầy Cô khoa Kinh Tế - Quản trị kinh doanh đã không quản khó khăn 
vất vả trang bị cho đàn em thân yêu của mình một kiến thức thật hữu ích. 
Lòng biết ơn vô hạn xin gửi đến Cô Đàm Thị Phong Ba, tuy bận nhiều công 
việc nhưng Cô đã trực tiếp tận tình hướng dẫn em hoàn thành Luận văn tốt nghiệp.
Bên cạnh đó em cũng xin chân thành cảm ơn tấc cả anh chị đang làm việc tại 
NHNo & PTNT chi nhánh Huyện Giồng Riềng đã hướng dẫn giúp đỡ em trong quá 
trình thực tập để hoàn thành đề tài tốt nghiệp của mình.
Mặc dù đã có nhiều cố gắng cho bản thân nhưng do thời gian có hạn và hiểu 
biết thực tế của em còn hạn chế nên Luận văn tốt nghiệp không tránh khỏi những 
thiếu sót. Rất mong Thầy cô, các anh chị góp ý để luận văn được hoàn thiện hơn.
Em xin kính chúc Thầy cô, các anh chị luôn dồi dào sức khỏe, công tác tốt.
                                                                 Chân thành cảm ơn!
                                                                SVTH: Ngô Bích Chăm
Trong cơ cấu kinh tế của nước ta, nông nghiệp luôn là thế mạnh, cùng với các ngành kinh tế khác, nông nghiệp và nông thôn đang có những bước tiến vượt bậc. Với
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá tình hình sử dụng erythropoietin trong điều trị thiếu máu cho bệnh nhân suy thận mạn đang được lọc máu chu kỳ Y dược 0
D Phân tích tình hình cho vay khách hàng cá nhân tại Sacombank - chi nhánh Gò Vấp giai đoạn 2012 - 2014 Luận văn Kinh tế 0
P Phân tích tình hình cho vay đối với doanh nghiệp ngoài quốc doanh tại chi nhánh ngân hàng nông nghiệ Kiến trúc, xây dựng 0
H Phân tích tình hình cho vay tiêu dùng tại ngân hàng thương mại cổ phần Mỹ Xuyên Kiến trúc, xây dựng 0
W Tình hình hoạt động của Công ty cho thuê tài chính Ngân hàng Công thương Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
L Tình hình huy động và cho vay vốn của ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn tỉnh Quảng Bình Luận văn Kinh tế 0
N Tình hình hoạt dộng tại công ty cho thuê tài chính – Ngân Hàng Công Thương Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
H Phân tích tình hình tạo động lực cho người lao động tại công ty TNHH Triều Nhật Luận văn Kinh tế 0
L Phân tích tình hình xuất khẩu cà phê Việt Nam giai đoạn 2001 - 2007 và dự báo cho các năm 2008 - 200 Luận văn Kinh tế 2
K Tình hình đầu tư phát triển cho thủy sản ở việt Nam giai đoạn (2003 - 2007) Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác