hai_yen140488

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Nâng cao vai trò của FDI đối với tăng trưởng kinh tế tỉnh Bắc Ninh đến năm 2015
Chuyên đề tốt nghiệp
GVHD: PGS.TS Ngô Thắng Lợi
SV: Nguyễn Thị Như Quỳnh

Lớp: Kinh tế phát triển 50A
LỜI CẢM ƠN
           Sau quá trình thực tập tại Phòng Kinh tế đối ngoại – Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Ninh, em đã hoàn thành chuyên đề thực tập tốt nghiệp của mình.
          Trước  tiên  em  xin  gửi  lời  cảm  ơn  sâu  sắc  tới  PGS.TS  Ngô  Thắng  Lợi  đã hướng dẫn em rất nhiệt tình trong quá trình làm chuyên đề tốt nghiệp. Đồng thời em cũng xin gửi lời cảm ơn tới các anh, chị trong Phòng Kinh tế đối ngoại của Sở Kế hoạch  và  Đầu  tư  tỉnh  Bắc  Ninh  đã  quan  tâm,  tạo  điều  kiện  thuận  lợi  giúp  đỡ  em trong quá trình thực tập và thực hiện chuyên đề tốt nghiệp này.
            Mặc dù em đã có rất nhiều cố gắng song vì thời gian và kiến thức còn hạn chế  nên  trong  quá  trình  thực  hiện  chuyên  đề  tốt  nghiệp  em  không  thể  tránh  khỏi những thiếu sót. Kính mong các thầy cô giáo, các anh, chị góp ý để em hoàn thiện hơn chuyên đề tốt nghiệp của mình.

Em xin chân thành cảm ơn!
Phát triển bền vững là mục tiêu cuối cùng của nhân loại, nó là sự kết hợp chặt chẽ và hài hòa giữa ba khía cạnh: kinh tế - xã hội – môi trường. Tăng trưởng kinh
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Vấn đề nâng cao vai trò nhân tố chủ quan trong giáo dục đạo đức cho học sinh phổ thông trung học ở nước ta hiện nay Luận văn Sư phạm 0
H Vai trò của thương hiệu trong việc nâng cao năng lực cạnh tranh của ngành nông sản Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
N Giải pháp nâng cao vai trò quản lí và hiệu quả sử dụng vốn ở Tổng Công ty Đường sông Miền Bắc Luận văn Kinh tế 0
C Nâng cao vai trò kích thích vật chất và kích thích tinh thần đối với người lao động ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 2
M Vai trò của tiền lương trong nâng cao năng xuất lao động tại Công ty Supe phốt phát và hoá chất Lâm Luận văn Kinh tế 0
B Vai trò của ISO 9000 trong việc nâng cao sức cạnh tranh của các doanh nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 2
B Các giải pháp nhằm nâng cao vai trò của nữ cán bộ trong công tác giảng dạy và nghiên cứu khoa học tạ Luận văn Sư phạm 0
A Nâng cao vai trò quản lý Nhà nước trong lĩnh vực kinh doanh xăng dầu ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
P Nâng cao vai trò của ngân sách nhà nước trong nền kinh tế thị trường ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
B Nâng cao vai trò của phụ nữ nông thôn trong phát triển kinh tế hộ gia đình trên địa bàn huyện Nghi L Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác