chimcucku7

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty TNHH thương mại và xuất nhập khẩu Nhất Lâm
Dương Thị Thanh Huyền                                                                                  K1-TC
2
Phần 1. Sơ lược về quá trình hình thành và
phát triển của doanh nghiệp
1.1. Tên doanh nghiệp
Tên công ty: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU 
NHẤT LÂM
Tên  giao  dịch  quốc  tế  :  NHAT  LAM  TRADING  &  IMPORT  EXPORT 
COMPANY LIMITED
Tên công ty viết tắt : NHATLAM IMEXCO., LTD 
1.2.  Trụ sở chính
Số 21, ngõ 27, phố Vũ Ngọc Phan, Q. Ba Đình, TP Hà Nội, Việt Nam.Điện thoại : 04  35 38 102
Fax : 04 35 38 103
1.3.   Giám đốc hiện tại của công ty
Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Thường trú tại : Thôn Du Nội, Xã Mai Lâm, Huyện Đông Anh, Hà Nội
1.4.   Cơ sở pháp lý của công ty
Đăng ký kinh doanh lần đầu ngày 03 tháng 07 năm 2003
Vốn điều lệ : 5 000 000 000 đồng ( năm tỷ đồng)
1.5. Loại hình công ty 
Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và xuất nhập khẩu.
1.6. Chức năng, nhiệm vụ của công ty
1.6.1 Nhiệm vụ
+ Tự tạo vốn cho hoạt động kinh doanh của công ty, bảo đảm tự trang bị và 
đổi mới trang thiết bị phục vụ hoạt động kinh doanh.
+   Công ty có tư cách pháp nhân, hạch toán kinh tế độc lập, có tài khoản 
tiền đồng Việt nam và ngoại tệ tại Ngân hàng, có con dấu riêng.
+   Tuân thủ đầy đủ các chính sách, chế độ quản lý kinh tế, chấp hành và 
thực hiện đầy đủ, nghiêm túc với các chính sách chế độ của nghành, luật pháp của nhà nước về hoạt động sản xuất kinh doanh và nghĩa vụ đối với nhà nước.
+   Phải luôn xem khả năng hoạt động sản xuất kinh doanh của mình, nắm 
bắt nhu cầu tiêu thụ của thị trường để từ đó đưa ra kế hoạch cải tiến tổ chức sản xuất kinh doanh cho phù hợp với nhu cầu thị trường.
Bất kỳ một doanh nghiệp nào cũng hoạt động vì mục tiêu lợi nhuận. Tuy nhiên để có lợi nhuận và phát triển trước hết doanh nghiệp phải tồn tại và duy trì đều đặn
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Re: [Free] Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty TNHH thương mại và xuất nhập khẩu Nhất Lâm

mod có thể gui cho mình bài này được không ạ

Thiendaigiaw

Re: [Free] Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty TNHH thương mại và xuất nhập khẩu Nhất Lâm

Mod gửi mình bài này với nhak!! thanks

ngoc15101995

Re: Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty TNHH thương mại và xuất nhập khẩu Nhất Lâm

add ơi cho em xin link này nữa với ạ, em Thank add nhiều, thứ 6 em nộp bài đề cương rồi mòn add giúp em

Các chủ đề có liên quan khác