He0_Style

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: PHÂN TÍCH HỆ THỐNG THÔNG TIN QUẢN LÝ GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG ĐÁ QUỐC GIA

Quản lý giải vô địch bóng đá quốc gia 

LỜI CẢM ƠN 
     Đầu tiên chúng em xin gởi lời cảm ơn và bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đến Thầy Nguyễn Gia Tuấn Anh. Giảng viên trực tiếp giảng dạy môn Phân Tích và Thiết Kế Hệ Thống Thông Tin.Thầy đã truyền đạt cho chúng em những kiến thức vô cùng quý báu, không chỉ là những kiến thức về môn học mà thầy còn truyền đạt cho chúng em những kiến thức làm ngƣời.Những kinh nghiệm của cuộc sống mà thầy đã trải qua, những kinh nghiệm mà không có sách báo có thể diễn đạt đƣợc. 
     Chúng em cảm ơn thầy đã cho chúng em tiếp cận với công nghệ thông tin ngày nay.Thầy đã tạo cho chúng em cơ hội đƣợc làm việc theo nhóm giúp chúng em rèn luyện kỹ năng sống và làm việc với tập thể… 
     Con cảm ơn gia đình đã tạo điều kiện và động viên,giúp con hoàn thành đồ án Phân Tích và Thiết Kế Hệ Thống Thông Tin này. 
     Chúng em xin cảm ơn tất cả các bạn cùng lớp những ngƣời đã cùng chúng em học tập, và cùng nhau trau dồi kiến thức, cùng khích lệ nhau cùng cố gắng. 
     Mặc dù đã rất cố gắng xong đề tài chắc không thể tránh khỏi những thiếu xót. Chúng em mong nhận đƣợc sự thông cảm và chỉ bảo của Thầy và các bạn. 
     Một lần nữa xin gởi tới tất cả mọi ngƣời lời cảm ơn chân thành nhất! 

Ngày 7 tháng 5 năm 2008 

Nhóm làm đồ án. 

Sinh viên 
     Hoàng Quốc Giảo 
    Nguyễn Trƣờng Minh 

Ngày nay bóng đá là môn thể thao “VUA” . Chúng ta có thể thấy các trận cầu nổi tiếng diễnra làm mọi người nô nức kéo nhau đến sân vận động và còn hàng trăm ngàn
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác