haihcmuns_06

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hạch toán kế toán tài sản bằng tiền tại công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại và Dịch Vụ Minh Chiến
Báo cáo thực tập                                           GVHD: Th.s Đồng Văn Nam
Lơp C
7
E
2
. Tai chinh - Kê toan                            SVTH: Nguyên thi Huyên
2
đặc biệt là các doanh nghiệp nhà nước , hiệu quả sủ dụng tài sản bằng tiền 
còn rất thấp, chưa kịp khai thác hiệu quả tiềm năng sử dụng chúng trong 
nền kinh tế thị trường để phục vị sản xuất kinh doanh, công tác hạch toán 
bị buông lỏng kéo dài. Xuất phát từ những vấn đề trên và thông qua một 
thời gian thực tập em xin chọn đề tài sau để đi sâu và nghiên cứu và viết 
báo  cáo:  “  Hạch  toán  kế  toán  tài  sản  bằng  tiền  tại  công  ty  TNHH  Xây 
Dựng Thương Mại và Dịch Vụ Minh Chiến.
Với thời gian thực tập có hạn và số liệu thực tế chưa nhiều, đặc biệt 
là  kinh  nghiệm  phân  tích  đánh  giá  của  em  chưa  được  sâu  sắc.  Vì  vậy 
trong báo cáo không thể tránh khỏi những sai lầm thiếu sót, kính mong 
các thầy cô giáo và nhà trường, đăc biêt la thây Đông Văn Nam góp ý sửa 
chữa để em hoàn thành công việc một cách tốt đẹp hơn.

Nhân dịp này em xin bày tỏ lời cảm ơn chân thành tới ban lãnh đạo 
Công ty TNHH Xây Dưng Thương Mai va Dich Vu Minh Chiên đã tạo 
điều kiện và giúp đỡ em trong thời gian thực tập tại công ty. Em cũng xin 
gửi  lời  cảm  ơn  sâu  sắc  tới  các  bác,  các  cô,  các   chú,  các  anh  chị  trong 
Công ty TNHH Xây Dưng Thương Mai va Dich Vu Minh Chiên đã nhiệt 
tình  giúp  đỡ  về  mặt  thực  tiễn  và  cung  cấp  cho  em  những  tài  liệu  quan 
trọng làm cơ sở nghiên cưú chuyên đề ,giúp em hoàn thành báo cáo này.
Thông tin kế toán là những thông tin về tính hai mặt của mỗi hiện tượng, mỗi quá trình. Mỗi thong tin thu được là kết quả của quá trình có tính hai năm: thông t
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá khái quát về công tác hạch toán kế toán tại công ty TNHH Song Linh Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
H Tổ chức hạch toán kế toán vật liệu, công cụ dụng cụ tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
A Hoàn thiện hạch toán kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Nhà máy thuốc lá Thăng Long Luận văn Kinh tế 2
W Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở công ty công trình giao thông Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
H Hạch toán kế toán nghiệp vụ mua hàng và thanh toán tiền hàng tại Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và Luận văn Kinh tế 0
B Hạch toán kế toán vốn bằng tiền tại công ty Trường Thành Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện tổ chức hạch toán kế toán với việc tăng cường quản trị doanh nghiệp tại Tập đoàn Bưu chín Luận văn Kinh tế 0
B Thực trạng công tác hạch toán kế toán tổng hợp tại Công ty TNHH may nhân đạo Trí Tuệ Luận văn Kinh tế 0
J Một số ý kiến đóng góp nhằm hoàn thiện công tác quản lí, sản xuất và tổ chức hạch toán kế toán CPSX Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác