Em Cr-ack bằng Chew7 và windows-loader được một thời gian sau màn hình chuyển sang mà đen nghĩa là sao vậy. Có cách nào khắc phục lỗi này không

rainie_leeyoung

Bạn Cr-ack lại đi nhá. Còn nếu không thì bạn vào topic này tham khảo:

Hướng dẫn rất đầy đủ, chi tiết, hơn nữa ae rất nhiệt tình giúp đỡ. Mình khuyên bạn nên dung windows 7 hơn. Vista dùng làm gì nữa.

bác nào có link dowload winndow víta có bản quyền và window 7 có bản quyền cho em xin cái link một tí Máy bạn cấu hình thế nào, nếu hông yếu lắm thì cài Windows 7 pro đấy, xin key bản quyền mà active.

c0p_c0n_0nljne

Bạn Cr-ack lại đi nhá. Còn nếu không thì bạn vào topic này tham khảo:

Hướng dẫn rất đầy đủ, chi tiết, hơn nữa ae rất nhiệt tình giúp đỡ. Mình khuyên bạn nên dung windows 7 hơn. Vista dùng làm gì nữa. víta dùng để chơi games này: vì nó chỉ ghi là window víta mấyy window khác không có

dangvancao

Máy bạn cấu hình thế nào, nếu hông yếu lắm thì cài Windows 7 pro đấy, xin key bản quyền mà active. cái đĩa của mình nó cứ đquyền đòi bản quyền nếu không có bản quyền mà Cr-ack sau một thời gian thì màn hình đen

cái đĩa của mình nó cứ đquyền đòi bản quyền nếu không có bản quyền mà Cr-ack sau một thời gian thì màn hình đen Bạn chịu khó cài bản pro đi, rồi qua topic mà bạn Davidminhmang đưa link đấy, tìm 1 key mak add vô là có bản quyền thôi. Còn game gì đó để vậy chứ biết đâu Windows 7 chơi dc thì sao, mình xài Windows 8.1 mà mấy cái cũ như: battlefield 1942, battlefield Vietnam, Road Rash... chơi cũng dc mà.

bongxu211

Bạn chịu khó cài bản pro đi, rồi qua topic mà bạn Davidminhmang đưa link đấy, tìm 1 key mak add vô là có bản quyền thôi. Còn game gì đó để vậy chứ biết đâu Windows 7 chơi dc thì sao, mình xài Windows 8.1 mà mấy cái cũ như: battlefield 1942, battlefield Vietnam, Road Rash... chơi cũng dc mà. Mà sau cái battlefield vietnam và total war shogun2 fall of samaurai không chơi được trên window 8 vậy. Cho mình hỏi là hai games này chơi được trên Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit không

Bornbazine

Mà sau cái battlefield vietnam và total war shogun2 fall of samaurai không chơi được trên window 8 vậy. Cho mình hỏi là hai games này chơi được trên Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit không Battlefield Vietnam chơi dc mà , lúc trc Windows 8 mình chơi bình thường. Cái total war shogun2 fall of samaurai mình chưa chơi, nên hông dám phán . Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit, nghe có vẻ bị mod lại rồi đúng hông , theo mình bạn cài bản Windows nguyên gốc ổn hơn đấy .

Battlefield Vietnam chơi dc mà , lúc trc Windows 8 mình chơi bình thường. Cái total war shogun2 fall of samaurai mình chưa chơi, nên hông dám phán . Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit, nghe có vẻ bị mod lại rồi đúng hông , theo mình bạn cài bản Windows nguyên gốc ổn hơn đấy . mod lại nghĩa là sau hả bạn. Bạn có link down window 8 bản quyền không. Nếu có cho mình xin cái link nhá. Mình đang down Windows® 8.1 Heavier™ Edition 2014 64-Bit nè mà không biết window này có chơi được company of herose 2 không nhỉ mình down games này về bị lỗi bug splat trên win7 và windows 8 luôn. windows 8 thì khắc phục được lỗi này mà windows 7 thì pó tay roài. Bác có cách khắc phục lỗi này chỉ mình với nha Hiện mình đang dùng dao diện ngôn ngữ tiếng việt trên window 7 nè

vinhnv43

cái đĩa của mình nó cứ đquyền đòi bản quyền nếu không có bản quyền mà Cr-ack sau một thời gian thì màn hình đen Của bạn bị mất Cr-ack sau khi một thời gian sử dụng rồi chỉ cẩn tải bản Cr-ack về Cr-ack lại là ổn thôi mà.....hay cso thể trong quá trình sử dụng bạn update lên bị Ms phát hiện block key rồi ...nên tắt update đi bạn ạ...(nếu không thực sự cần thiết update)....^^`

Các chủ đề có liên quan khác