ss2.virus

Hiện nay có khá nhiều dịch vụ chia sẻ video như Youtube,... nhưng rất hay bị chặn vì lí do bản quyền ( Chặn nhiều cách: Chặn ngay sau khi upload xong, chặn tiếng của video, xoá thẳng clip hay thẳng tay giết chết acc của bạn,...) nhưng bây giờ bạn không phải lo vì đã có trang web Vube.com

Trang chủ của Vube.com

Việc đăng kí tài khoản trên Vube.com cũng rất đơn giản, bạn chỉ cần làm như sau

Click vào ô ''Hãy đăng ký ngay bây giờ!''

[CENTER]Click vào ''Facebook'' nếu bạn đã có tài khoản Facebook hay click vào ''Google'' nếu bạn đã có tài khoản Google. Còn nếu bạn không có tài khoản Facebook và Google thì hãy điền đầy đủ thông tin vào bảng và nhấn ''Đăng Kí''

Trang Vube.com có nhiều thứ tiếng dêc dàng cho bạn chọn lựa. Riêng mình thì thấy trang này hay. không vướng bản quyền nhưng mình vẫn chưa biết xuất xứ của trang web. Cơ mà xem trên trang facebook Vube ( ) rất nhiều like (388k) và video trên vube cũng rất nhiều lượt xem ( Hình như video nhiều người xem nhất là khoảng 23 triệu người. Xem rank trên Alexa.com thì Vube đứng thứ 75 trên thế giới và đứng thứ 113 ở Mĩ vì thế mình cãng bớt lo phần nào.

Nếu bạn nào biết nguồn gốc, xuất xứ hay tiểu sử của web này thì hãy nói cho mọi người cingf biết nhé!!!!​

mình biết đến vube.com là do đây là cửa sổ tự động bật lên khi ấn vào link download của torent.nên lên gg tra

Các chủ đề có liên quan khác