tình hình là cạnh chổ ở hiện nay mới dựng một khách sạn lớn lắm( cách chừng 700 m) . mạng nó rất khỏe, nó mở 2 cổng wifi : 1 public cho khách dùng, đatwj pass. mới đầu em xài mạng này nhanh lắm các bạn ak, tuy nhiên sau thời gian do free mà nhiều người dùng quá nên nó khá chậm. em vào modem thì biết mã pin của modem.

vậy cho em hỏi các pro ở đây, có cách nào lấy " hay cách mấy pro đây hay dùng là hack " pass của nó được không. em xin chân thành Thank những giúp đỡ của các bác. thank

tình hình là cạnh chổ ở hiện nay mới dựng một khách sạn lớn lắm( cách chừng 700 m) . mạng nó rất khỏe, nó mở 2 cổng wifi : 1 public cho khách dùng, đatwj pass. mới đầu em xài mạng này nhanh lắm các bạn ak, tuy nhiên sau thời gian do free mà nhiều người dùng quá nên nó khá chậm. em vào modem thì biết mã pin của modem.

vậy cho em hỏi các pro ở đây, có cách nào lấy " hay cách mấy pro đây hay dùng là hack " pass của nó được không. em xin chân thành Thank những giúp đỡ của các bác. thank biết mã pin là 1 chuyện....còn có bật WPS k là chuyện khác....

nếu thím vào được cái router wifi ấy thì set mặc định ip của máy mình trên cái router và bật Qos ( bandwitdh control) tất cả các dải ip trừ cái ip của mình ra là nhanh thôi mà

Darsy

biết mã pin là 1 chuyện....còn có bật WPS k là chuyện khác....

nếu thím vào được cái router wifi ấy thì set mặc định ip của máy mình trên cái router và bật Qos ( bandwitdh control) tất cả các dải ip trừ cái ip của mình ra là nhanh thôi mà không được bác ak, vào được router nhưng set thì nó không lưu lại được, mình nghỉ là phải set qua id chính thì mới lưu được

hainv007

không được bác ak, vào được router nhưng set thì nó không lưu lại được, mình nghỉ là phải set qua id chính thì mới lưu được set thì set phải nhấn "save" nữa chứ set k thì sao làm dc...đã vào dc router thì cái gì cũng làm được hết....nhưng nói như thím thì cái router ấy dùng mutilap (phát ra 2 wifi cùng 1 router),nhà e đang sài kiểu ấy...thì thím tìm phần nào như thế thì vào đấy nhấn vào cái wifi thứ 2 thì có pass thôi

Các chủ đề có liên quan khác