Jamon

Trích:

thanhtung_hk

bạn thử kiểm tra lại quyền Administrator của tài khoản của bạn xem, cũng có thể là máy của bạn vừa bị virus đấy chứ bt thì bất có lỗi đấy đâu

Cái này bất phải do quyền admin hay virus đâu bạn ạ.

Mà là do một key trong regdit cấm bất cho mình vào

svishop

Trích:

boy_dancer_hiphop

ma ban oi bat dau vo la chu Star vay chu Star nam o dau chi minh zdoi

Chữ Start chứ , cửa sổ có hình window ấy . K bạn ấn phím window cũng được

Stanburh

HÔ HÔ HÔ ...!!!

MÌNH LÀM ĐC ROÀI NÈ !!!

CHỈ CẦN MÒ 1 CHÚT LÀ ĐC THÔI CÓ ZÌ ĐÂU MÀ MỌI NGƯỜI KÊU GHÊ THÍA ...!!!

THANKS PháGiaTriTử NHÁ ...!!!

Federico

MInh co mot caI FILE reg kich vao la chat nhieu nick được ngay khong can phai lam nhieu nhu thế nhưng như thế cũng được nếu bạn nào bất có file tiết thật mình bất đem theo lần sao mình sẽ up lên cho các bạn.

Dearbourne

fille này nè các bạn các bạn download về rồi sửa thành tên gi cũng đoợc miễn là .reg đảm bảo bất có virus và thành công có lẽ các bạn nên resta lại nếu bất được

Daley

Trích:

hoanggiang92

bạn copy cái đoạn nè paste vào notebook đặt tên là yahoo.reg rùi cho chyaj nó là oki

Windows Registry Editor phiên bản 5.00

[HKEY_CURRENT_USER\Software\yahoo\pager\Test]

"Plural"="1"

Thank bạn nhiều lắm .Minh vào regedit thì máy không cho .Sau đó mình làm theo cách của bạn thì được rùi, vừa đơn giản lại hiệu quả .Thank bạn lắm lắm

Oidhche

Trích:

PháGiaTriTử

Nhấn vào chữ start-->Run...-->Điền vào ô đó chữ regedit-->HKEY_CURRENT_USER-->Software-->yahoo-->pager-->Test.Sang bên phải của màn hình "regedit" nhấn chuột trái,chọn New-->DWORD Value,nhấn không đó xong rồi đổi tên của cái vừa hiện ra trong màn hình bên trái của regedit thành plural và nhấn không đó sữa số 0 thành số 1...

Mở nhiều nick thế liệu có vấn đề j k nhỉ

Devon

ca nha oi ?vista co cai duoc không vay? e so hong may lam?

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

anh oi ? vista cai duoc không vay?

Các chủ đề có liên quan khác