yeulamanh_nty

Chào các bác. Tình hình là em đang dùng Windows 8.1 Enterprise. Em có dùng các ứng dụng như youtube hay facebook để thay cho dùng trên trình duyệt. Nhưng vài ngày gần đây bỗng dưng các ứng dụng này của em không làm việc được và em đều bị thông báo trên mọi ứng dụng là không connect được với server. Về mạng thì vẫn vào bt được bằng trình duyệt các bạn ạ. Em không biết là nguyên nhân do đâu và giải quyết ntn nữa. Mong các pro chỉ giáo. Em xin cảm ơn.

Không chỉ 2 ứng dụng này đâu. Mọi ứng dụng mà có liên quan tới kết nối internet đều không thể kết nối và làm việc bt được. Trong khi em vẫn vào trình duyệt và lên mạng được . Các pro ai biết thì giúp em với.

có bỗng dưng thật không đấy

thử thằng này xem

đừng bảo không biết tiếng Anh nhé, có google đấy

Em làm rồi vẫn không được bác ạ. Em còn phát hiện ra là trình duyệt của em không thể truy cập được gmail và gg plus. Liệu có phải đây là nguyên nhân không. Bác nào giải thích dùm em với

daigia

Member
do mang thoi. hoac do firewall. kt lai di nhe

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu, phân tích giải pháp mobile backhaul và ứng dụng triển khai trên mạng viễn thông của VNPT tuyên quang Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Xây dựng ứng dụng tìm kiếm và quản lý nhà trọ online trên điện thoại Công nghệ thông tin 0
D ứng dụng công nghệ siêu âm hiệu quả cao trong chống đóng cặn trên các thiết bị trao đổi nhiệt và hệ thống đường ống Kiến trúc, xây dựng 0
D Nghiên cứu ứng dụng giao thông thông minh (ITS) trong quản lý khai thác, điều hành giao thông và thu phí trên hệ thống đường ô tô cao tốc Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu công nghệ chế tạo nano TiO2 và ứng dụng tạo màng phủ trên vật liệu gốm sứ Luận văn Sư phạm 0
L Tìm hiểu và xây dựng ứng dụng dựa trên công nghệ Ajax (Slide) Luận văn Kinh tế 0
P Tìm hiểu khung dữ liệu từ mạng WSN (Wirless Sensor Network), ứng dụng trên máy tính và Website Luận văn Kinh tế 0
Y Xây dựng ứng dụng dựa trên mạng ngang hàng Luận văn Kinh tế 0
P Thiếu máu cục bộ cơ tim ở bệnh nhân đái tháo đường týp 2 và ứng dụng lâm sàng của tính chọn lọc trên Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác