ở nhà em xem phim trức tuyến trên hayghe.clip.vn thì màn hình lại hiện lỗi như trên và không xem được tuy nhiên vẫn down load được !!! và ở 1 nơi khác lại xem được bình thường !!! nhờ các bacgirps em tìm nguyên nhân và cách khắc phục dzùm ạ em chân thành Thank !!!

Norbert

cùng câu hỏi như trên

không lẽ là clip đã die

không lẽ trang ấy cùi bắp thế sao

greenleaves16

mình cũng hay gặp lổi này mừh không biết tại sao!! dùng opera + firefox + IE thỳ bị lổi này. Google chrom thì chạy ngon lành!! hok hỉu nổi. pro nào chỷ cách khắc phục với.

be_Nu

^ ợ?, hóa ra cách khắc phục là cài chrome à

ps: cài chrome xong xem được thật

fan_tazy

Có phải bạn đang sử dụng IDM không?

Cái lỗi này là từ IDM mà ra mà. Bạn disable addon IDM CC đi là được.

chihieukt

Thay vì né tránh thì nên tìm hiểu kĩ càng nguyên nhân và cách khắc phục chứ. Chi tiết em đọc bên này thấy khá kĩ này

moon_nontop_9x

Lỗi trình duyệt hay lỗi của trang web bạn phải nói rõ rằng rắc rối xuất phát ở đâu thì anh em mới giúp được

Rennie

mình cũng đang chơi game c1 mà vào trận đấu nó lại bị lỗi #2032 mấy bạn ai biet giúp voi

chaoslegionlion

mình cũng đang chơi game c1 mà vào trận đấu nó lại bị lỗi #2032 mấy bạn ai biet giúp voi Chỉnh lại thời gian của máy tính thử coi bạn .

Berenger

mình cũng hay gặp lổi này mừh không biết tại sao!! dùng opera + firefox + IE thỳ bị lổi này. Google chrom thì chạy ngon lành!! hok hỉu nổi. pro nào chỷ cách khắc phục với. Mịnh dùng cả chrome cũng lỗi như thế?

Các chủ đề có liên quan khác