nhoxtrieu

Mình mới mắc mạng VT 12MB 385k/tháng

Down mấy host Việt như 4share hay fshare thì cũng tàm tạm,tầm khoảng 1,2-1,4mb/s nhưng down host nc ngoài như MF thì cực chậm chỉ toàn hơn 100.

Có bác nào cũng dùng mạng này ko? Làm sao cho nó nhanh lên được như host VN nhỉ? hay là thằng VT nó cũng chặn host nc ngoài như FPT phải dùng proxy nó mới nhanh?chứ mang tiếng mạng 12mb down không bằng mạng giáo viên

Mà hình như cái này là gói ftth thì phải

Thank nhiều

ginani_gia

đang xài nó đây. FTTP Viettel. host vn ~ 1.8Mb. Host nước ngoài ~600KB/s mà. Bác xem lại xem

đang xài nó đây. FTTP Viettel. host vn ~ 1.8Mb. Host nước ngoài ~600KB/s mà. Bác xem lại xem Viettel với proxy

Mediafire

Gói 12Mb/8 = 1MB5/s <= Mình down ~ đúng vậy với sever VN.

quy_thuy

Thank các bác

Nhưng thằng VT của e nó điên hay sao í

Để mai e up ảnh lên cho các bạn xem nhé

be_xjnh_style

em cũng như thế thôi... đường mạng 6mbps mà có khi nào down được 1 mb đâu

---------- Bài thêm lúc 22:00 ---------- Bài trước là lúc 21:58 ----------

Hàng về đây

bác cho em xin cái link cái giao diện với các icon của bác được không... nhìn đẹp quá.... hướng dẫn cho em cách làm luôn bác nha....

Mình mới mắc mạng VT 12MB 385k/tháng

Down mấy host Việt như 4share hay fshare thì cũng tàm tạm,tầm khoảng 1,2-1,4mb/s nhưng down host nc ngoài như MF thì cực chậm chỉ toàn hơn 100.

Có bác nào cũng dùng mạng này ko? Làm sao cho nó nhanh lên được như host VN nhỉ? hay là thằng VT nó cũng chặn host nc ngoài như FPT phải dùng proxy nó mới nhanh?chứ mang tiếng mạng 12mb down không bằng mạng giáo viên

Mà hình như cái này là gói ftth thì phải

Thank nhiều
bạn có đọc kỹ hợp đồng hok đó mạng 12m là dành cho host trong nước còn host nước ngoài thì hok có cam kết gì cả.

Dunixi

của bác chưa điên bằng em đâu. em mới lắp gói 6mb của thằng fpt ban đầu rất là ngon. sau 3 ngày thì dow ở mediafile nó còn có 120 kb đến hôm nay vẫn thế .hjx

mà em nghe phong phanh là lại đứt cáp quang ở biển đấy không biết có phải do vụ này không.

em cũng như thế thôi... đường mạng 6mbps mà có khi nào down được 1 mb đâu

---------- Bài thêm lúc 22:00 ---------- Bài trước là lúc 21:58 ----------

bác cho em xin cái link cái giao diện với các icon của bác được không... nhìn đẹp quá.... hướng dẫn cho em cách làm luôn bác nha....

Hàng đây nè bạn.Đều của ae Vnz mà ra cả.Bạn cứ vào đấy làm theo là ok hết
Ôi mợ! Bạn 12mb mà nhiêu đó thì mạng 4mb mình chuẩn bị bắt thì như thế nào nhỉ? >"<

Vãi **** rồi 4 mb thì chia cho 8 bạn à
bạn có đọc kỹ hợp đồng hok đó mạng 12m là dành cho host trong nước còn host nước ngoài thì hok có cam kết gì cả. Uh.Thanks bạn.Đến giờ phút này thì nó cho thế nào chấp nhận thế vậy.
của bác chưa điên bằng em đâu. em mới lắp gói 6mb của thằng fpt ban đầu rất là ngon. sau 3 ngày thì dow ở mediafile nó còn có 120 kb đến hôm nay vẫn thế .hjx

mà em nghe phong phanh là lại đứt cáp quang ở biển đấy không biết có phải do vụ này không. FPT dùng proxy bạn à.Nếu mình không nhầm FPT 6mb max là 700 thì phải

babexinh_89

385k/tháng mà FTTH à, sao kì vậy ta nhà trọ cô chủ cũng lấp vịt-teo đóng cũng hơn 300k/tháng mà sao down không khi nào tới 500kb/s, max cũng tâm gần chạm tới 500kb/s thôi. Vitteo mới thay đổi gói cước à, có nên gọi nó để hỏi không nhỉ

littlecat_a1

385k/tháng mà FTTH à, sao kì vậy ta nhà trọ cô chủ cũng lấp vịt-teo đóng cũng hơn 300k/tháng mà sao down không khi nào tới 500kb/s, max cũng tâm gần chạm tới 500kb/s thôi. Vitteo mới thay đổi gói cước à, có nên gọi nó để hỏi không nhỉ Gói cáp quang Eco mới ra đó bác, mà vụ này thì chủ thớt cứ gọi điện cho tụi bảo hành, làm dữ vào bảo nó xuống xem bảo trì là down lẹ lên liền chứ gì, down Mediafire không thể thấp vậy được

Các chủ đề có liên quan khác