Hôm nay tự nhiên vào facebook bằng máy tính thì bỗng nhiên em thấy cái giao diện time line y như lúc onl bằng điện thoại ấy. Em hỏi mọi người thì ai cũng nói là vẫn thấy bình thường và thấy em onl điện thoại dù em đang onl bằng máy tính @@" Cho em hỏi như thế là sao ạ ???

thanhnsbk

Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có

babylovemimy

Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có ừ đúng rồi đấy bạn, tiếng việt không có chỉ có tiếng anh là giao diện mới thôi

Cory

giao diện mới đó bạn. nếu bạn nào thích có thể dùng Add - on để chuyển sang được mà. nói chung là không quen lắm

Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có Mấy thằng bạn dùng giao diện tiếng Việt đều được chuyển sang giao diện mới. Mình thì đều dùng tiếng Anh mà vẫn giao diện cũ đây.

Ponnie_Jinnie

Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có mình tiếng việt nèk, được mà

c0p_c0n_0nljne

giao diện mới đó bạn. nếu bạn nào thích có thể dùng Add - on để chuyển sang được mà. nói chung là không quen lắm Chưa thấy addon nào chuyển được. Bạn biết thì share link đi.

Reynald

chỗ nào cũng có mặt m nhỉ Đó bản giao diện mới mà facebook cập nhật cho người dùng,mà bản này chỉ cập nhập cho những tài khoản facebook sử dụng tiếng anh,tiếng việt chắc không có

Nick

tối hôm qua còn giao diện cũ...sáng dậy vào đã thấy giao diện mới rồi...dùng tiếng việt nhé

cơ mà nhìn k quen nên thấy chán chán...tù tù sao ấy

Shaman_King

tiếng việt đây, vẫn được nhé. tuy nhiên cá nhân mình thấy fb có một cái giao diện đẹp hơn, bố trí các thanh công cụ như plus, tiếc là nó lại nằm ở một tài khoản khác

Các chủ đề có liên quan khác