Darce

sao mình tắt chương trình diệt virus rồi mà đuôi .dll của mình vẫn bị xoá là sao? ai biết chỉ với

Claud

cụ thể tí đi ********, virus cũng xóa file dll dc chứ đâu phải trình diệt virus diệt đâu

sao mình tắt chương trình diệt virus rồi mà đuôi .dll của mình vẫn bị xoá là sao? ai biết chỉ với Sai box rồi thớt Move qua box tin học căn bản đi

lpvy2003

Sai box rồi thớt Move qua box tin học căn bản đi

mình mới biết sử dụng

cụ thể tí đi ********, virus cũng xóa file dll dc chứ đâu phải trình diệt virus diệt đâu mình tải Cr-ack game về rồi giải nén (mình có tắt diệt virus rồi) mà nó vẫn bị xoá. Thậm chí mình còn tải đuôi dll về cài mà nó cũng không cho mình cài

ức chế quá lên hỏi mem ketnooi.com/forum

my_fa

nhét nó vô vùng an toàn mà trình quét không quét xem. mình tắt hẳn diệt virus rồi mà bạn

shinwa_2970

mình tải Cr-ack game về rồi giải nén (mình có tắt diệt virus rồi) mà nó vẫn bị xoá. Thậm chí mình còn tải đuôi dll về cài mà nó cũng không cho mình cài

ức chế quá lên hỏi mem ketnooi.com/forum Vậy bác quét full máy 1 lượt, gỡ mấy cái cũ trước đó ra rồi tải bản khác về cài. Nên kiếm cái web nào uy tín 1 tí mà tải, vnzoom cũng quá trời game hay cho bác đó

mình tải Cr-ack game về rồi giải nén (mình có tắt diệt virus rồi) mà nó vẫn bị xoá. Thậm chí mình còn tải đuôi dll về cài mà nó cũng không cho mình cài

ức chế quá lên hỏi mem ketnooi.com/forum hỏi khí không phải, bác dùng trình diệt virus gì và bác đã tắt như thế nào? chụp ít ảnh lên cho a e bắt bệnh cho nào,

Vậy bác quét full máy 1 lượt, gỡ mấy cái cũ trước đó ra rồi tải bản khác về cài. Nên kiếm cái web nào uy tín 1 tí mà tải, vnzoom cũng quá trời game hay cho bác đó thì link fshare của ketnooi.com/forum chứ đâu.

Thor

hỏi khí không phải, bác dùng trình diệt virus gì và bác đã tắt như thế nào? chụp ít ảnh lên cho a e bắt bệnh cho nào, mình dung norton