bibong0205

bạn dùng phần mềm diệt virus nào? cài trên windows gì, và file bạn tải về là file gì?

nếu file đó dung lượng thấp hơn 65MB thì bạn quét online nhé:

khoadalat

bạn dùng phần mềm diệt virus nào? cài trên windows gì, và file bạn tải về là file gì?

nếu file đó dung lượng thấp hơn 65MB thì bạn quét online nhé: mình mới cài lại windows XP , hình như không có phần mềm diệt virus cứ download bất cứ cái j đều bị lỗi " Quét virus không thành công "

hoathuytram_wbf

bác down bằng idm hả? Nếu là idm thì thử thiết lập trong tab Download - phần Virus checking như hình này xem

cụ thể là

+phần virus scanner program để trống

+phaanf command line parameter để trống nốt

Barnabas

bác nói chung chung quá. bác mà không cài Phần mềm diệt virus thì chắc là nó quét onl nên không quét được. mà chắc bác cài cái gì mà không để ý nó không có bản quyền nên nó báo thế đấy

nvthiensu

minh đang dùng win8 nó cũng bị lỗi không thành công như vây. file nặng hay nhẹ(kể cả unikey) nó cũng k down được. cho hỏi làm sao để down về được

vn.alex

minh đang dùng win8 nó cũng bị lỗi không thành công như vây. file nặng hay nhẹ(kể cả unikey) nó cũng k down được. cho hỏi làm sao để down về được Tắt AV rồi down nha!

à nhầm mình dùng win7. tắt cái AV r mà nó vẫn thế Bạn dùng IDM mấy? tai ban av mới nhất về cài nha, hay đưa team viewer mình kiểm tra cho...

guita.nguyen

k tải được cái j cả. tải về nó cứ ghi là không thành công
Bạn dùng IDM mấy? tai ban av mới nhất về cài nha, hay đưa team viewer mình kiểm tra cho...

hong_phuong_bui

sao giống mình thế, mình dùng windows 7 64bit không dùng phần mềm quét virus hay dùng đề bị, mà dow bằng IDM thì dk nhưng dow bằng chorme hay crom+ đều bị thế, bực điên cả mình vì đâu phải cái nào cũng dùng IDM

Các chủ đề có liên quan khác