Faer

Thể theo yêu cầu của một số thành viên mong muốn trên forum xuất hiện chim lợn thì mới an tâm trên tầu tới ... tết sang năm.Chí tui tình nguyện làm kiếp chim lợn cho bà con mừng nhé!
Hãy nghe chim lợn đây :
Tuần sau TT sẽ có đợt điều chỉnh lớn.VN-Index sẽ tụt về 320 điễm (Nhóm Hà Nội-Boston & chiên ra phân tích của công ty chứng khoán Kim Eng lừng danh Ken Tai bảo thế)
Hài lòng chưa các cu ?

Henson

Trích từ bài của CuChiPheo viết lúc 16:21 ngày 12/09/2009:
Thể theo yêu cầu của một số thành viên mong muốn trên forum xuất hiện chim lợn thì mới an tâm trên tầu tới ... tết sang năm.Chí tui tình nguyện làm kiếp chim lợn cho bà con mừng nhé!
Hãy nghe chim lợn đây :
Tuần sau TT sẽ có đợt điều chỉnh lớn.VN-Index sẽ tụt về 320 điễm (Nhóm Hà Nội-Boston & chiên ra phân tích của công ty chứng khoán Kim Eng lừng danh Ken Tai bảo thế)
Hài lòng chưa các cu ?

Thằng HSBC nó bảo về 400 thôi

Bác nào hô hộ em nó giảm về 235 lần nữa. Em chưa được quãng đó lên đến 500 bất biết cảm giác đó như thế nào cả.
Xin cám ơn

Hubert

Về 400 lần này e cầm cố hết tất cả tất cả thứ rồi đem nộp vào TK mua Chứng về luộc ăn

Ryton

Trích từ bài của CuChiPheo viết lúc 16:21 ngày 12/09/2009:
Hãy nghe chim lợn đây :
Hài lòng chưa các cu ?

Ê, Cu chi pheo(Viết theo nick) bác nhé, độ này nhớ Bác vì bất có Topic chưởi Trung Béo nào- đọc mấy cái Topic của bọn có khuynh trên này thấy tởm quá

Perkinson

Hôm nay vừa đi uốn diệu chưởi Trung Béo, chưởi lung tung xung, mà lại ngồi vỉa hè mới đã. Mấy ông bạn bẩu: "bé bé cái mồm..." mình bẩu: " sợ éo gì- mình có in áo phông"lậu" đua, mình có phát tán đâu., đây là tranh luận. hị hị

Farris

Ghét nhất là cái con mẹ HH trên cái DD này suốt ngày ...Suốt ngày xxx ta cho ta sáng con măt, xxx cho ta tỏ cái tai, xxx chỉ đường dẫn lối cho ta. Mẹc xì lù măng giê ca ca

Stanedisc

@ Cu chi pheo- múc ngay XMC nhớ nhá - Tớ đi tắm đây- Mẹc xì lù tất cả những gì tớ nói là diệu nói(XXX là chó khôpng đen tối chỉ ai) hị hị hị

ngucto

Trích từ bài của leha27629 viết lúc 22:07 ngày 12/09/2009:
Hôm nay vừa đi uốn diệu chưởi Trung Béo, chưởi lung tung xung, mà lại ngồi vỉa hè mới đã. Mấy ông bạn bẩu: "bé bé cái mồm..." mình bẩu: " sợ éo gì- mình có in áo phông"lậu" đua, mình có phát tán đâu., đây là tranh luận. hị hị

Thank bạn vừa đồng cảm!Mới trong ngục ra đây!Thở cái đã!Tạm bằng lòng làm chim lợn mua vui cho các bạn là hạnh phúc rồi!Mà sợ éo gì mấy thằng "người lạ" cùng bè lũ tay sai!(Vẫn phong độ,thấy chưa!Hì hì hì!)

Luk

Cứ hô TT xuống là chim lợn!
Cũng như cứ chửi "kẻ lạ"thì là "bị thế lực thù đối giật dây"!Cứ hô dân chủ thì là" phản động"!
Nói nhanh cho nó ... méo!

Các chủ đề có liên quan khác