sok_angle

Mod mới có tài liệu này chia sẻ miễn phí cho các bạn

Tên đề tài: Cải thiện hiệu năng mạng hình lưới không dây qua kỹ thuật định tuyến QoS

Chuyên ngành: Kỹ thuật viễn thông

Mã số: 62.52.70.05

Họ và tên NCS: Hoàng Trọng Minh

Người hướng dẫn khoa học: 1. PGS.TS Nguyễn Quốc Bình

2. PGS. TS Nguyễn Tiến Ban

Cơ sở đào tạo: Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông

Nội dung chi tiết trong tệp đính kèm.

Bạn nào cần download miễn phí thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ lyra26:
các anh vui lòng cho em xin tài liệu này ạ
em xin cám ơn!

Em download ở đây, nhớ thank nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên Cứu Giải Pháp Cải Thiện Hiệu Năng Mạng Cảm Biến Không Dây Đa Sự Kiện Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu, cải thiện hiệu quả quá trình chuyển hoá phân hủy các hợp chất nitơ trong các hệ thống xử Khoa học Tự nhiên 0
R Cải thiện hiệu năng giao thức định tuyến trong mạng ngang hàng Khoa học kỹ thuật 0
H Một số giải pháp cải thiện hoạt động marketing – mix thương hiệu E’mos của công ty cổ phần Diana Luận văn Kinh tế 3
C Cải thiện hiệu năng giải thuật RRED chống tấn công từ chối dịch vụ tốc độ thấp Công nghệ thông tin 0
P Nghiên cứu giải pháp xử lý tín hiệu để cải thiện chất lượng truyền số liệu trong mạng tính toán di đ Công nghệ thông tin 0
T Nghiên cứu phương pháp đánh giá và cải thiện hiệu năng giao thức TCP cho mạng máy tính Công nghệ thông tin 0
E Những ứng dụng giúp cải thiện hiệu suất chơi Game cho Windows An toàn - Tối ưu hệ thống 1
J Nâng cao hiệu quả áp dụng HACCP nhằm cải thiện chất lượng sản phẩm tại công ty thực phẩm Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
C Bảo vệ và cải thiện hiệu năng máy tính đơn giản và miễn phí với BeeDoctor An toàn - Tối ưu hệ thống 0

Các chủ đề có liên quan khác