noen_2015

Mình vừa tải game và cài NFS thì bật lên nó cứ hiện cái lỗi này, mình tìm trong sytem32 cũng không thấy có file dwmapi.dll

Mình đã Ghost lại máy rồi nhé, vẫn bị lỗi như trên, ai biết cắch khắc phục thì vào giúp mình với, Phần mềm mấy bác nổi tiếng về lĩnh vực game trên Forum hỏi thì không bao giờ được trả lời

Derwyn

Mình không xem được ảnh nhưng mà có thể ban bị thiếu file dll trong system.

vào đây down về nè, yên tâm không có virut đâu

nhớ bỏ vào system32 nhé!

được thì thank nha! vs cho mình hỏi bạn choi NFS bản nào thế?

tue_ngoc2006

Mình không xem được ảnh nhưng mà có thể ban bị thiếu file dll trong system.

vào đây down về nè, yên tâm không có virut đâu

nhớ bỏ vào system32 nhé!

được thì thank nha! vs cho mình hỏi bạn choi NFS bản nào thế? mình up lại hình rồi đấy, cái này không phải thiếu file đâu bạn ơi, thiếu file thì mình đã sửa được xong rồi, mình chơi bản NFS 2013 trên Forum đó, hỏi bên topic đấy cũng không thấy ai trả lời, làm theo mấy cắch ở trên mạng cũng không được.

htdao_1204

mình up lại hình rồi đấy, cái này không phải thiếu file đâu bạn ơi, thiếu file thì mình đã sửa được xong rồi, mình chơi bản NFS 2013 trên Forum đó, hỏi bên topic đấy cũng không thấy ai trả lời, làm theo mấy cắch ở trên mạng cũng không được. Hình như cái bản này mình cũng từng chơi. Ban đầu cài vào bị lỗi y chang, sau khi cài lại cài thêm cái directx là ok (nhớ không nhầm là vậy)

qiuhong0888

Hình như cái bản này mình cũng từng chơi. Ban đầu cài vào bị lỗi y chang, sau khi cài lại cài thêm cái directx là ok (nhớ không nhầm là vậy) nếu nhớ nhầm thì cài lại HDH là ngon nhất

dap_xe_ra_pho

directx bản bao nhiêu hả bạn, mình đang dùng windows xp sp2 còn hệ điều hành thì hôm nọ mình mới cài lại bản mới rồi dùng onkey ghost backup lại luôn mà, có vấn đề gì vậy ta

directx bản bao nhiêu hả bạn, mình đang dùng windows xp sp2 còn hệ điều hành thì hôm nọ mình mới cài lại bản mới rồi dùng onkey ghost backup lại luôn mà, có vấn đề gì vậy ta Mình dùng directx 9.0c. hay hình như trong khi cài bạn phải stick vào đủ ô addon luôn thì phải, nhớ không nhầm là có 2 tùy chọn. Có phải bạn đang dùng bản repack của Thiếu Gia Ngốc không?

jinjaujan

nếu nhớ nhầm thì cài lại HDH là ngon nhất Không phải cứ lỗi windows là đè em nó ra cài lại đâu nhé. Có rất nhiều lỗi có thể xử lý được! Trường hợp bi đát lắm không còn thuốc chữa mới cài lại thôi. Cái này còn phụ thuộc vào kinh nghiệm nữa

mình up lại hình rồi đấy, cái này không phải thiếu file đâu bạn ơi, thiếu file thì mình đã sửa được xong rồi, mình chơi bản NFS 2013 trên Forum đó, hỏi bên topic đấy cũng không thấy ai trả lời, làm theo mấy cắch ở trên mạng cũng không được. hì sry, mình không xem đk ảnh

bạn thử cách này nhé

- cài direct mới nhất(hình như bản 9.0 cũng có lỗi, chơi hẳn 11.0 luôn nhé bạn,

- C++ 2005 trở lên

- xoá cái file đó đi msvcrt.dll

tớ cũng bị lỗi này rùi, cài lại game không ăn thua, cài lại windows thì chưa thử cứ xoá file đó đi là chơi đk

y3u_la_kj_ji

Xóa file Msvcrt.dll này á, liệu có bị sao không bạn, còn cái C++ bây giờ cài lại có phải gỡ mấy cái cũ kia ra không bạn ?

Jubal

Mình dùng directx 9.0c. hay hình như trong khi cài bạn phải stick vào đủ ô addon luôn thì phải, nhớ không nhầm là có 2 tùy chọn. Có phải bạn đang dùng bản repack của Thiếu Gia Ngốc không? Uhm. Chuẩn rồi, mình đang dùng bản của Thiếu Gia Ngốc đó, còn cái dx9 thì mình cài từ đĩa driver con card hình ra luôn không biết có viêc gì không

peju_kyumin

Mình tìm ra nguyên nhân rồi, là do máy mình đang sử dụng là windows XP SP2 mà trong cấu hình yêu cầu thì phải là từ windows vista trở lên.

Các chủ đề có liên quan khác