mình tải phần mềm giả lập về cài rồi làm theo hướng dẫn cấu hình lại Pcsx2 0.9.6,cài cả DỉectX theo yêu cầu phần mềm.mình đã giải nén thành file *.iso(từ 5 file *.rar),nhưng khi vào Run/Excute phần mềm chạy lên rồi khi vào màn hình chơi thì nó thông báo thế này:

mong mọi người chỉ giúp(lỗi đó là gì,cách khắc phục với)

Mình cảm ơn

Hồi trước mình cũng bị, mình chỉ xóa file đấu trường thú.exe đi, ra quán copy về lại là chơi OK

khaigiac

Hồi trước mình cũng bị, mình chỉ xóa file đấu trường thú.exe đi, ra quán copy về lại là chơi OK Xàm lông như con công

Cái chủ thớt nhắc là Đấu trường Thú 4, chứ có phải đấu trường thú 2 portable đâu mà ra quán cop

cài trên máy ảo à không bạn àh,mình xài trên win7 chứ,tại nó chạy lên không full thôi

---------- Bài thêm lúc 07:44 ---------- Bài trước là lúc 07:43 ----------

Hồi trước mình cũng bị, mình chỉ xóa file đấu trường thú.exe đi, ra quán copy về lại là chơi OK ngoài mạng không có đâu

---------- Bài thêm lúc 07:45 ---------- Bài trước là lúc 07:44 ----------

không ai giúp mình sao,hic....hic

ngoctuyet_th207

Pcsx ak bạn?mình có 1 bộ hồi trước chơi giả lập God Of War 1;2 suốt.hình như hồi đó mình cài bản 9.08,win7 64-bit chiến tốt mà.với lại muốn chơi giả lập ngon thì bạn nên kéo file iso full cho ps2 của game đấy.đừng down mấy bản RIP hay bị crash lắm.nếu cần cmt mình up cái bản mình dùng lên cho.

nudeman200026

tai sao vay cac ban mih tai hoai k dc ma mih xai windows xp co dc hk windows nào cũng được

---------- Bài thêm lúc 19:57 ---------- Bài trước là lúc 19:56 ----------

Pcsx ak bạn?mình có 1 bộ hồi trước chơi giả lập God Of War 1;2 suốt.hình như hồi đó mình cài bản 9.08,win7 64-bit chiến tốt mà.với lại muốn chơi giả lập ngon thì bạn nên kéo file iso full cho ps2 của game đấy.đừng down mấy bản RIP hay bị crash lắm.nếu cần cmt mình up cái bản mình dùng lên cho. bạn up lên cho mình với nhe

Các chủ đề có liên quan khác