Placido

để luyện Toeic các bạn có thể học offline của tienganh.com.vn.Thầy Tuấn vừa từng sống và làm chuyện ở Hoa Kỳ dạy.Lớp học tiện nghi và phong cách dạy hiện đại.vui vẻ.cứ 3 tháng thầy đi thi Toeic 1 lần để theo sát đề.Mình cũng đang theo học và thấy rất hay.Học phí cũng phải chăng đối với sinh viên.có cả lớp giao tiếp do 1 cô Canada dạy.Chỉ tội hôm đầu vào tìm đường thì hoa cả mắt,hixxx.Toeic quan trọng là ngữ pháp nên các bạn cũng có thể tự học ở nhà trước khi đến các trung tâm ôn thi.Chúc những ai đang săn Toeic như mình sẽ thành công.Hi

Dowle

Trích:

Nguyên văn bởi hihihaha

theo các bạn đối với người mới bắt đầu học tiếng anh, 2 năm có đủ thời (gian) gian để thi TOEIC không?

Theo tui với thời gian là 2 năm thì bạn có thể thi Toeic duoc roi, còn điểm Toeic thì còn phải tùy thuộc vào khả năng tiếp thu ngôn ngữ của mỗi người đó bạn!
Have a good day!

thoidi

không phải học ở đâu là tốt nhất, mà cái chính phải do bạn thôi. Trước đây, mình cũng như bạn, cứ phân vân là nơi nào dạy tốt, thế là mình học tùm lum trung tâm hết... Sau cùng nghiệm ra một điều là học ở đâu bất phải là quan trọng nhất mà thái độ học của mình mới là yếu tố quyết định! Nghĩa là ngoài thời (gian) gian bạn học trên lớp, bạn phải ôn tập lại thường xuyên những gì vừa học khi về nhà. Đa số các bạn chê trung tâm này nọ thường có tâm lý giao phó hết trách nhiệm học cho trung tâm. Nhưng biết làm sao ngay chính bản thân bạn đó lại bất có trách nhiệm cho chuyện học của mình.
Trên đây là những nhận định cá nhân của mình thôi, có gì các bạn sẻ chia thêm!

Torrey

hi! bà chị mình vừa bỏ bẵng tiếng anh mấy năm nay nhưng bây giờ muốn lên chức là lại bằng này bằng nọ mà tiếng anh cũng dòi hỏi nữa. Nghe người quen giới thiệu Cô Lê ơ Trần nHân Tông dạy Ngữ Pháp Giao tiếp tieng anh hay lắm, chị mình vừa đến nghe tư vấn và kiểm tra đầu vào. Đang đi học rồi, cô Lê dạy Ngữ pháp ơ bản thôi, dễ hiểu, kết hợp dạy giao tiếp nữa. Phù hợp cho người đi làm đấy. để mình hỏi chị mình xem học được bất nha.

Muir

Xin hân hạnh giới thiệu với các bạn một chương trình học tiếng anh rất hay, có đầy đủ các lớp ngữ pháp, nghe, nói... chương trình là một phần mềm dạng Skyper hay yahoo... nhưng hay là có rất nhiều người tham gia (nhà) và có rất nhiều cô, thầy giáo trẻ, đến từ nhiều quốc gia, quan trọng là vẫn nói được tiếng Việt.
Chương trình PaltlkScene. Có thể download về và đăng ký. . Lưu ý là chỉ xem những phần nào cần thôi nhe. Có rất nhiều lớp hay English sharing Experience hay Room English Sharing and Learning. .... Chúc các bạn thành công. tuyệt cú vời đấy

Mathieu

mình đang định đki lớp cô đào hạnh ở chỗ ngõ chợ khâm thiên,học tiếng anh thương mại,học phí 900k/30 buổi.bạn nào vừa đi học rùi có thể cho mình biết học cô này có được ko?mình thấy cũng có rất nhiều ng đki học

Ermanno

ai biết chỗ nào luyện nghe nói ở Hà Nội tốt ko? cho m` đất chỉ với

andoangian

bạn nói đúng nhiều trung tâm quảng cáo rất hay nh]ng dạy lại bất hay lắm. Nếu bạn muốn tìm 1 chỗ học hiệu quả thì nên bỏ chút công sức thử dến học vài buổi ơ mỗi trung tâm để tìm xem chỗ nào bạn thấy học hiệu quả nhất. nếu bạn vừa học qua tiếng anh rồi và lâu không sờ đén mà quên mát thì mình chỉ cho bạn chôx này, nhièu người đến học rồi. Lớp ngữ pháp giao tiếp tiếng anh của cô Lê ở Trần Nhân Tông. Cô này vừa đi Úc về, dạy ngữ pháp rát ổn. mỗi lớp khoảng 10 người, học phí 50/ buổi. Mình thấy giá cũng mềm đấy chứ. mình nói đảm bảo bởi vì đến học phải kiểm tra đầu vào đã, đạt đủ điểm mới vào học mf co này cho kiểm tra miễn phí lun.thu đi ktra xem.

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Santiago

Trích:

Nguyên văn bởi khoangtroirieng_pf

ai biết chỗ nào luyện nghe nói ở Hà Nội tốt ko? cho m` đất chỉ với

Mình biết thầy Cẩn ở Trần Nhân Tông đang mở lớp luyện nghe và nói. Củng cố 2 kỹ năng này cho những người chuẩn bị thi IELTS. Luyện trong khoảng 10 buổi thôi.

Jantis

Tại TP HCM hiện nay có rất nhiều trường anh ngữ quốc tế,để lựa chọn được một trường ưng ý để học cũng hơi gian nan các bạn nhỉ?
Tiện đây,mình sẽ giới thiệu tới các bạn TRƯỜNG ANH NGỮ MASTER,tọa lạc trong một nhà cao ốc sang trọng,có thang máy, có tầng hầm để xe,với ĐỘI NGŨ GIÁO VIÊN NƯỚC NGOÀI hết tâm,GIÁO VIÊN VIỆT NAM trính đô cao,phát âm ,ngữ điệu chính xác.100% HỌC TRÊN MÁY CHIẾU,được giảng dạy theo phương pháp "TRỰC QUAN THÍNH THỊ".
ĐẶC BIỆT là GIẢM 50% HỌC PHÍ trong tháng 7 này . THẬT HẤP DẪN,phái bất các bạn!;

TRƯỜNG ANH NGỮ QUỐC TẾ MASTER 909 NGUYỄN KIỆM,Q.GÒ VẤP
website: Updated:
hiện TRƯỜNG ANH NGỮ QUỐC TẾ MASTER 909 NGUYỄN KIỆM đang mở các lớp ANH VĂN GIAO TIẾP MIỄN PHÍ vào các ngày 3_5_7 hàng tuần vào lúc 7:00Phần mềm tới 9:00pm,BẮT ĐẦU TỪ NGÀY THỨ 3 (21/07).
TRÂN TRỌNG KÍNH MỜI CÁC BẠN TỚI THAM GIA
WEB: )
:(08)62578069_908)62578070

Download

Bãi bỏ quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum/ được download bất giới hạn tất cả các file trên diễn đàn.

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

shop_xxx

hehe mình biết rồi bella oi, vì mình đang học ở MASTER mà, chất lượng rất tốt.

Penn

có u vừa học thử Anh VĂn ở trường MASTER chưa?bạn thấy thế nèo?

honda

À!

Nghe bảo Equest đang có hỗ trợ học phí tiếp đó các bạn ạ! Chương trình hỗ trợ này có áp dụng cho cả ở cơ sở ở Hà Nội đó.

các bạn xem thông tin chính xác ở

nhé!

usa_star

Mình thấy dường như các trung tâm bây giờ chỉ theo xu hướng tài chính, dạy lớn trà mà không có hết tình với HS gì hết, không bit mình nói có đúng ko, hix !!!

congnghe

Trung tâm thì nhiều. chất lượng thì chẳng ai biết. ai học rồi mới biết.hixhixx.ai học rồi cho ý kiến đi

Các chủ đề có liên quan khác