huyenpro_blog

mình bị lỗi này khi ghost lại windows bằng one key,ai biết cách khắc phục bày mình với,mình thử nhiều bản one key và HRB rồi mà vẫn không được

hoangtooanh

Có thể do máy bạn đã bị nhiễm virus, không thể chạy ghost trực tiếp trên windows được, bạn phải dùng Hirens Boot để ghost thôi.

trungtamtayau

file ghost mà nặng quá thì bạn dùng đĩa mà bung, one key hay bị thế này lắm bản ghost này là windows xp,co 600mb thôi bạn à

phuongii_le

mình bị lỗi này khi ghost lại windows bằng one key,ai biết cách khắc phục bày mình với,mình thử nhiều bản one key và HRB rồi mà vẫn không được bạn đang dùng windows trên ổ C thì làm sao mà sài ghost 32 chạy trực tiếp được thế kia sài Onekey GHOST thui

truongdepzai00

mình bị lỗi này khi ghost lại windows bằng one key,ai biết cách khắc phục bày mình với,mình thử nhiều bản one key và HRB rồi mà vẫn không được Tớ thườg gh0st bằng norton gh0st hay hirent boot on hdd, thỉnh thoảng mới dùng onekey hay đĩa boot.

Theo tớ thấy cài 1 click HR on HDD là tốt nhất và tiện dụng, vì trc khi gh0st ta có thể format được ổ đĩa.

TheLiem_TheLiem

Thứ nhất: Chạy Ghost trên windows ảo hay từ menuboot or Boot CD or Boot USB ( 99% là okie)

Thứ 2: Thử với bản Ghost khác ( 50/50)

chim_canhcut

bạn đang dùng windows trên ổ C thì làm sao mà sài ghost 32 chạy trực tiếp được thế kia sài Onekey GHOST thui mình cũng xài thử onekey ghost rồi,mà cũng bị y chang luôn, thiếu ghost.txt j j ấy

ducdat1309

Tớ thườg gh0st bằng norton gh0st hay hirent boot on hdd, thỉnh thoảng mới dùng onekey hay đĩa boot.

Theo tớ thấy cài 1 click HR on HDD là tốt nhất và tiện dụng, vì trc khi gh0st ta có thể format được ổ đĩa. mình nghĩ nếu bị lỗi đó thì phải chọn lúc chọn ổ c chứ nhỉ,đằng này lúc chọn ổ đĩa lớn,chưa tới mục chọn phân vùng để ghost mà đã bị lỗ này rồi

Thứ nhất: Chạy Ghost trên windows ảo hay từ menuboot or Boot CD or Boot USB ( 99% là okie)

Thứ 2: Thử với bản Ghost khác ( 50/50) mình cũng chạy từ boot usb rồi mà vẫn không được bạn à,thiếu ghost,txt hay sao ấy,mình đã thử 3 bản ghost khác nhau rồi

Các chủ đề có liên quan khác