bily_pro

Chả biết sao khi mình xem video trên youtube bằng Chrome gặp phải lỗi có những video chỉ có tiếng mà không có hình,màn hình đen xì,nhưng có những video vẫn xem được bình thường ,mình đã cài đặt adobe flash đầy đủ rồi mà vẫn không được,bạn nào biết sửa cái lỗi này giúp mình với !!!

P/s:Mình đã thử cách chuyển sang trình phát HTML5,quét và dọn registry mà cũng không được ...gỡ ra cài lại các kiểu vẫn thế

Arina_Tanemura

Có thể bạn cần đến , từ lúc dùng trình duyệt portable mình chẳng mấy khi gặp lỗi, mà nếu gặp lỗi chỉ cần delete data, 3s là xong, lại ngon lành như xưa

Có thể bạn cần đến , từ lúc dùng trình duyệt portable mình chẳng mấy khi gặp lỗi, mà nếu gặp lỗi chỉ cần delete data, 3s là xong, lại ngon lành như xưa Chắc chuyển hẳn sang Cờ Rôm với Firefox cho lành

kemdau1410

bạn ơi, cho mình hỏi muốn add ứng dụng xem video trên youtube vào website riêng của mình thì làm thế nào, web của mình :

Drew

Chả biết sao khi mình xem video trên youtube bằng Chrome gặp phải lỗi có những video chỉ có tiếng mà không có hình,màn hình đen xì,nhưng có những video vẫn xem được bình thường ,mình đã cài đặt adobe flash đầy đủ rồi mà vẫn không được,bạn nào biết sửa cái lỗi này giúp mình với !!!

P/s:Mình đã thử cách chuyển sang trình phát HTML5,quét và dọn registry mà cũng không được ...gỡ ra cài lại các kiểu vẫn thế Đã có topic trả lời rồi nhé, lần sau nhớ TÌM KIẾM trước khi đặt câu hỏi

tim_em56

Đã có topic trả lời rồi nhé, lần sau nhớ TÌM KIẾM trước khi đặt câu hỏi
thanks bác nhé,tại mình tìm mỗi trong "f94" không thấy có ai hỏi nên mình mới post ,ai dè ở bên "f229" có rồi

P/s: Mod close topic giùm mới ạ

Các chủ đề có liên quan khác