mình có 1 file pdf như thế này

bây giờ mình muốn co làm sao cho 4 trang vào 1 tờ A4 để in cho nó đỡ tốn tiền mà chả biết làm sao.mong các bạn giúp mình với

ngoc_xinh_nl

Bây giờ mình muốn hỏi ngược lại, slide do các thầy cô trường mình soạn bằng Latex khi xuất ra PDF là 4 slide trên 1 trang, vậy làm sao để chuyển về dạng 1 slide trên 1 trang

duong_1982

convert ra word để chỉnh: chia cột ra, nhỏ size chữ lại, style để no spacing, kéo dãn hết cỡ ruler ra ngoài biên, dùng font times new roman (phổ biến, + nhỏ)

chocopie_babe

Hôm trước mình có đi in file DPF này 1 lần và in 4 trang vào 1 tờ A4. Tuy nhiên, DPF cài trên máy 11.0 mới có chức năng Multiple Pages Per Shee này.

Edom

mình có 1 file pdf như thế này

bây giờ mình muốn co làm sao cho 4 trang vào 1 tờ A4 để in cho nó đỡ tốn tiền mà chả biết làm sao.mong các bạn giúp mình với Bạn ơi cho mình xin cái tài liệu này của bạn nhé

email mình là [email protected]

zik_xauxi

4 trang thì phải là slide mới được bạn ah.trang a4 này co lại 4 trang trên 1 sheet thì chả đọc được.mà cái này ra hàng photo người ta làm hộ cho được ngay

p3_c0j

Bây giờ mình muốn hỏi ngược lại, slide do các thầy cô trường mình soạn bằng Latex khi xuất ra PDF là 4 slide trên 1 trang, vậy làm sao để chuyển về dạng 1 slide trên 1 trang Có ai giúp mình không?

conyeume231

Bây giờ mình muốn hỏi ngược lại, slide do các thầy cô trường mình soạn bằng Latex khi xuất ra PDF là 4 slide trên 1 trang, vậy làm sao để chuyển về dạng 1 slide trên 1 trang Dùng phần mềm chỉnh sửa file PDF là được, cắt thành 4 phần, sau đó zoom mỗi phần lên cỡ A4

nudeman200026

Có ai giúp mình không? Trường hợp của bác phải dùng phần mềm chỉnh sửa file pdf thao tác mới được.

Dùng phần mềm chỉnh sửa file PDF là được, cắt thành 4 phần, sau đó zoom mỗi phần lên cỡ A4 Trường hợp của bác phải dùng phần mềm chỉnh sửa file pdf thao tác mới được. 2 bác nói cụ thể hơn được không, phần mềm gì, làm như thế nào, nếu có hình ảnh hay video thì càng tốt. các bạn ráng giúp em nhé, slide xuất ra dạng PDF 4 in 1 đã nhỏ lại còn bị chồng các animation lên nhau nên không thể đọc được

dieuanh_93

Bây giờ mình muốn hỏi ngược lại, slide do các thầy cô trường mình soạn bằng Latex khi xuất ra PDF là 4 slide trên 1 trang, vậy làm sao để chuyển về dạng 1 slide trên 1 trang Cùng câu hỏi với bác, em đang mò mờ mắt mà không có câu trả nhời. Hic

angel_indream

máy in có chức năng này bạn này @@! không cần làm j nhìu đâu .. ra kêu ta photo 1 mặt thế là xong

Khi in mở Print lên mình chỉnh cái này được mà bác. Còn không đem ra tiệm người ta in thì họ làm cho, cái vèo là xong

Grant

up hộ cho bạn.Chúc bạn mua máy bán đắt

Các chủ đề có liên quan khác