phan.huutri

Bác nào có acc đủ điều kiện invite thì cho em xin 1 vé với

em đang muốn tải mấy bộ phim với nhạc mà không kiếm được acc. hic

em bây giờ mới bắt đầu chơi torrent nên đăng kí bên diễn đàn hdvnbits không đủ điều kiện luôn

giúp em với.

mail: [email protected]
Thank mọi người!

Corwyn

cũng khó ai cho lắm. h & r 1 phát không chỉ người được inv bị ban mà người inv cũng bị ban

cũng khó ai cho lắm. h & r 1 phát không chỉ người được inv bị ban mà người inv cũng bị ban bác cố giúp em với. vì bây giờ mới bắt đầu nền em không có gì để seed cả. em đã đọc qua nội quy ở bên hdvnbists rồi.

kedochanh_codon

bác cố giúp em với. vì bây giờ mới bắt đầu nền em không có gì để seed cả. em đã đọc qua nội quy ở bên hdvnbists rồi. cứ tải vài cái tor trên mấy tracker publich rồi treo seed cũng không cần nhiều lắm là được rồi

cr4zy_nh0x

khỏi đi đâu xa.. cứ qua hdvietnam down fshare về rồi seed cũng dc.. h hấu như bên đó invite chỉ cho người quen vs nhau thôi ak.. tại ngta sợ bay acc ^^

cứ tải vài cái tor trên mấy tracker publich rồi treo seed cũng không cần nhiều lắm là được rồi tại em vào trang đăng kí xem thấy họ toàn giữ nhiều mới được. Em cũng đang muốn đăng kí cho nhanh nữa.

bác mời được thì làm ơn giúp em luôn với

Cearbhall

khỏi đi đâu xa.. cứ qua hdvietnam down fshare về rồi seed cũng dc.. h hấu như bên đó invite chỉ cho người quen vs nhau thôi ak.. tại ngta sợ bay acc ^^ download fshare về rồi seed là như nào hả bác?

hom_qua

sang viettorrent hay all.hdvnbits.org download bên đó cũng giới hạn tài khoản rồi bác ạ

sarsnoel1285_fx

Cho vui vẻ cả làng (người invite/người được invite) bạn vào đây và làm theo hướng dẫn:

Chúc may mắn!

Cho vui vẻ cả làng (người invite/người được invite) bạn vào đây và làm theo hướng dẫn:

Chúc may mắn! dù sao cũng Thank bác, khổ là em mới dùng torrent thì lấy cái gì để chụp chứ

hamaingoc_ohyez

eo bác mới dùng thì mấy cái torrent free mấy ngày là có chụp hinh rồi mà vd như ... kím invite dễ mà.. quan trọng là mạnh nhà bác tốt không vs bác chịu seed không thôi

Fearnleah

Bạn muốn xin invite thì vào tracker: viettorrent.vn mà xin, những người tham gia bên VT đó hầu như ai cũng có nick bên HDVNBITS.ORG và họ sẵn sàng share cho bạn,

Shaman_King

Bạn muốn xin invite thì vào tracker: viettorrent.vn mà xin, những người tham gia bên VT đó hầu như ai cũng có nick bên HDVNBITS.ORG và họ sẵn sàng share cho bạn, bên viettorrent giờ cũng hạn chế share cho nick gà con rồi bạn ạ, acc lạ vào xin, không ai cho đâu.

xin ở đâu cũng thế thôi, bạn muốn được invite ít ra bạn cũng phải show cái j đó.

tốt nhất là bạn đk 1 acc bên hdvnbits forum, đọc kĩ mấy bài trong topic xin invite, rồi làm theo.

lý tưởng nhất nếu trong khả năng là xin vào 1 trong mấy team bên forum (HDnews,..bla...bla....), làm dăm bữa nửa tháng, bạn không xin cũng có ng` bạn vào ))

chứ cứ đi xin chay tn khó lắm (may ra hôm nào mát giời, có tay to nào đi ngang qua).

thuydiep_051098

tại ngta sợ bay acc ^^

bác này nói chuẩn luôn

ko phải là mình hẹp hòi j 1 cái invite nhưng mà mình không biết bạn là ai cả , nếu bạn làm ngon lành thì không sao nhưng nhỡ mà bạn có "vấn đề" bị ban thì liện lụy cả đến ng invite (là mình) .

có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì ....

hanjuri_37

có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì .... làm j mà quá lời thế, ổ nhỏ mạng cùi vẫn chơi vô tư đó thôi.

Eldridge

bác này nói chuẩn luôn

ko phải là mình hẹp hòi j 1 cái invite nhưng mà mình không biết bạn là ai cả , nếu bạn làm ngon lành thì không sao nhưng nhỡ mà bạn có "vấn đề" bị ban thì liện lụy cả đến ng invite (là mình) .

có chơi tor thì mới biết nuôi 1 acc khó đến thế nào .. phải đầu tư nào ổ to , nào mạng cáp quang ... để nuôi dc 1 acc lên ngon phải mất rất nhiều công sức mà bỗng dưng vì 1 thằng ất ơ không quen biết mà bị ban thì ....
bác này nói quá làm bạn đó hoang mang lại không đi đk inv bây giờ. chỉ cần làm đúng luật và nói không với h & r là sống khỏe rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Tìm hiểu kỹ thuật cho phép đăng ký ngời dùng qua tài khoản facebook và google Công nghệ thông tin 0
Q Đơn đăng ký chủ trì thực hiện đề tài, dự án SXTN cấp Nhà nước (Kèm theo Quyết định sổ 10 /2007/QĐ-BK Luận văn Sư phạm 0
X Đánh giá thực trạng đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản kh Khoa học Tự nhiên 0
N Đánh giá tình hình đăng ký, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khá Khoa học Tự nhiên 0
L Tội lạm dụng tín nhiệm chiếm đoạt tài sản có đối tượng là tài sản có đăng ký quyền sở hữu, sử dụng t Luận văn Luật 0
R Hướng dẫn đăng ký tài khoản Microsoft để đăng nhập vào điện thoại Windows Phone Hỏi đáp về thiết bị di động 1
J đăng ký tài khoản upload file 50GB miễn phí của nhà mạng AT&T InterNet 1
B Hỏi đăng ký tài khoản getlink fshare trên Ketnooi? InterNet 2
V Công ty tôi có đăng ký sử dụng USD làm đơn vị ghi sổ và lập báo cáo tài chính. Xin hỏi cuối năm tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Em mới làm kế toán, doanh nghiệp mới thành lập. Em muốn hỏi thủ tục đăng ký khấu hao tài sản cố định Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác