no1_kem

Giao thức này IDM chịu chết, mình tìm hiểu ra cách download từ đây rồi, mà mấy cái bài khác thì phải có tài khoản mới xem, và xem được thì mới download được @@ thì thế mới gọi là download rồi up lên cho anh em. . giao thức rtmpe phải không?

quangthien_cntt

thì thế mới gọi là download rồi up lên cho anh em. . giao thức rtmpe phải không? Ông có tài khoản để coi ko? không có acc coi thì sao mà download được

lung.i3u_kut3

mình có thể download và up lên youtube cho các bạn được nhưng mình không có tk vip ai cần thì nhắn hòm thư mình acc vip mình có thể download cho các bạn được. thân

Ông có tài khoản để coi ko? không có acc coi thì sao mà download được tí hỏi thằng em đã. mới cho nó xong quên mk .

mình có thể download và up lên youtube cho các bạn được nhưng mình không có tk vip ai cần thì nhắn hòm thư mình acc vip mình có thể download cho các bạn được. thân giấu nghề thế. share cho anh em cho nhanh.

Mabsant

mấy bác bàn xôm tụ quá! nhờ mod stick lên đầu cho cao nhân trợ giúp để anh em còn luyện thi nữa!

sorrylove2902

Bạn tham khảo cách dùng rtmp dump đi. Được đó bạn hình như chỉ capture được thôi.

cách quay lại thì dung lượng nó cao lên host cũng khổ.

traudennhinhanh

Thế có ai giúp được mình không ?? Mình chỉ biết down video trên M_00_n dưới dạng exe thôi (có mạng mới xem được ). Cụ thể Thế ai down được video từ file exe này thì cũng được !

phuongnam_land

Thế có ai giúp được mình không ?? Mình chỉ biết down video trên M_00_n dưới dạng exe thôi (có mạng mới xem được ). Cụ thể Thế ai down được video từ file exe này thì cũng được ! nếu làm thế này có bị trừ cái phần Lần xem không nhỉ

long_pham982

nếu làm thế này có bị trừ cái phần Lần xem không nhỉ Không bạn nhé ! Nhưng ác cái là lâu lâu m_00_n nó fix link là stream not found liền ! Dễ die lắm.

ngalovexuan

Không bạn nhé ! Nhưng ác cái là lâu lâu m_00_n nó fix link là server not found liền ! Dễ die lắm. vậy thì khi hết hạn vid này bị die đúng không?

haukieu49

đông vui nhở

1 thời cũng tải trên này T_T Vậy cho xin ý kiến đi bạn hiền !!!

Muircheartaigh

Vậy cho xin ý kiến đi bạn hiền !!! số tks của mềnh cao thế nhở T_T

lên mấy forum hải ngoại hỏi, bên đó không học moon nên dễ tính lắm, trước moon mới lập , toàn lên forum ngoài hỏi cách hack

Các chủ đề có liên quan khác