viethungsphn

Hiện tại có khá nhiều cách để fake ip US và UK như:

►Dùng Sock, Proxy.

►Dùng phần mềm: auto hide IP...

►Dùng VPN(theo kinh nghiệm fake IP, thì mình dùng VPN thấy mạng khá ổn định) .

Bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn fake IP sử dụng VPN

1, các bạn vào 1 trong các trang dưới để lấy thông tin VPN:
├ Server Hostname hay VPN Server: địa chỉ để kết nối.
├ Username, password: để đăng nhập.

+)

+)

+)

+)

2, Bạn vào Control Panel → Netword and Internet → chọn Setup a new connection or network và cấu hình :

Kế tiếp bạn điền VPN Server, và tên
Lưu ý: bỏ chọn ô Remember my Credentials vì VPN thay đổi password liên tục mình phải nhập lại mật khẩu(username & mật khẩu lấy trên trang web)

Click Create !

Sau khi tạo xong mở network ra hiện 1 connections mới tên như bạn vừa tạo(Ex: Fake IP UK), bạn điền username và password lấy trên trang web, click ok !
Đợi báo connected là bạn fake IP thành công rồi đấy !
3, Thưởng thức thôi !

vào hay để check IP !

Chúc bạn thành công !

Fake IP bằng soft lag lắm @@ Mình dùng cái này thấy tốc độ mạng hình như...ko đổi
Thank bồ nhiều

CHứ fake ip hidden khổ quá @@

lovemesweet_264

xoá connect đã tạo ntn bạn ? Phải chuột vào Network ( Control Panel > Network and Sharing Center ).

Chọn Change Adapter Settings: Hiện ra tất cả các kết nói mạng trong máy.

matthewdinh242

bạn có thể giúp mình tìm vpn của pháp được không, mình cần để xem mấy cái kênh truyền hình của nó, thank bạn

Mình chỉ tìm được free vpn của Mỹ, Anh, Canada & Hà Lan thôi bạn !
bạn có thể giúp mình tìm vpn của pháp được không, mình cần để xem mấy cái kênh truyền hình của nó, thank bạn Có thể chậm hơn chút nếu chậm quá bạn chuyển sang vpn khác nhé ( , ), nhưng chắc là khỏe hơn nhiều so dùng soft fake IP đấy
sao máy mình cài xong mạng chậm trông thấy,nhiều trang còn không vào được nữa Cái này không bạn ah !
cái này có giúp giảm ping ko

Các chủ đề có liên quan khác