bungchao_COol

như tiêu đề :

mạng mình down nước ngoài rất chậm toàn dưới 500kb/s k thôi - nhưng trong khi đó down trong nước tận gần 4mb/s

mình xài cáp quang

có ai có cách giải quyết không

p/s :xài chung vs qán nét

anhvaem2997

Internet của VN bị ảnh hưởng trong 8 ngày sửa chữa cáp quang từ ngày 25/2 đến 3/3 do sửa chữa sự cố cáp quang biển 2014

Thông báo từ VNPT cho biết, họ sẽ sửa chữa bảo dưỡng cáp quang biển quốc tế từ ngày 25/2 đến 3/3, người dùng Internet truy cập vào các dịch vụ quốc tế như Google sẽ bị ảnh hưởng.

Theo đó, tuyến cáp quang biển quốc tế AGG sẽ bắt đầu tạm ngưng liên lạc để sửa chữa và bảo dưỡng sau sự cố cáp quang biển 2014 từ 2h30 ngày 25/02 và dự kiến thời gian hoàn thành công việc sửa chữa là 3/03/2014.

Truy cập Internet quốc tế sẽ bị ảnh hưởng do sửa chữa sự cố cáp quang biển 2014 AGG

Phía VNPT cho biết, việc sửa chữa này sẽ ảnh hưởng đến kết nối Internet quốc tế, đặc biệt là các dịch vụ của Google thuộc tất cả các nhà mạng, trong đó có VNPT, FPT và Viettel…

Phía VNPT cũng thông báo, họ đã thực hiện chuyển hướng kết nối ưu tiên để đảm bảo duy trì liên lạc cho khách hàng của mình. Đồng thời, công ty này cũng đang tiến hành phối hợp với các bên liên quan để khắc phục sự cố cáp quang biển 2014 này trong thời gian sớm nhất.

Garwig

có phí bạn mà mình bị bữa h rồi ... được ng ta get cho link max speed nhưng mạng lại down toàn dưới 500kb thôi

lien1321

có phí bạn mà mình bị bữa h rồi ... được ng ta get cho link max speed nhưng mạng lại down toàn dưới 500kb thôi Vậy thì đúng rồi, get link nhiều lúc không max tốc độ được, nhưng thấp quá như kia thì cũng hơi lạ

PHƯƠNG PHÁP KIẾM TIỀN VỚI RŨI RO GẦN = 0

Có thể các bạn nghĩ mình đang chém gió, đang spam cho vui, nhưng thưa là không, đó là sự thật, không cần kinh nghiệm, Chỉ cần nắm vững vài kỹ thuật đặc biệt trade là có thể kiếm lợi nhuận từ 10 - 45%/tháng

Tuy nhiên, mình không chia sẻ công khai mà chỉ chia sẻ với người có tâm, có nhu cầu thật sự và muốn kiếm tiền một cách chân chính

các bạn có thể tham khảo sơ qua tài khoản của mình:

Tỷ suất ln đạt 420%/9 tháng, quan trọng là với vài kỹ thuật trading đặc biệt của mình, rũi ro được kiểm soát gần = 0
CHIA SẺ ĐỂ windows - WIN

LH riêng với mình qua M: 0989.489.010 - W:

coicomnhom

PHƯƠNG PHÁP KIẾM TIỀN VỚI RŨI RO GẦN = 0

Có thể các bạn nghĩ mình đang chém gió, đang spam cho vui, nhưng thưa là không, đó là sự thật, không cần kinh nghiệm, Chỉ cần nắm vững vài kỹ thuật đặc biệt trade là có thể kiếm lợi nhuận từ 10 - 45%/tháng

Tuy nhiên, mình không chia sẻ công khai mà chỉ chia sẻ với người có tâm, có nhu cầu thật sự và muốn kiếm tiền một cách chân chính

các bạn có thể tham khảo sơ qua tài khoản của mình:

Tỷ suất ln đạt 420%/9 tháng, quan trọng là với vài kỹ thuật trading đặc biệt của mình, rũi ro được kiểm soát gần = 0
CHIA SẺ ĐỂ windows - WIN

LH riêng với mình qua M: 0989.489.010 - W:
đi chỗ khác kiếm ăn

Các chủ đề có liên quan khác