phuonghoa313

Mọi người ơi trước đây mình xài windows 7 64bit cài IDM bắt link youtube bình thường . Hồi lúc mới cài windows 8.1 64bit thì còn xài được mà chập chờn . Sau tự nhiên giờ không bắt link youtube nữa . Mà windows 8.1 mỗi lần nó update là thằng google chrome của mình nó tự động đổi qua tiếng Pháp hay tiếng Anh nữa. Mình đã làm hết tất cả mọi cách nhưng nó vẫn không bắt link youtube được . Bắt link nhạc MP3 ở trang nhaccuatui thì vẫn bình thường . Có bạn nào từng bị như mình mà sửa được thì giúp mình với . Mình xin cám ơn

bạn bật add on của idm trong chrome nên nhá, mình chưa gặp tình trạng này bao giờ, nhưng máy mấy đứa bạn không bắt link mình làm như vậy là ok

Mình đã làm vậy chắc đâu cũng hơn chục lần rồi bạn ơi . Nếu mà cách đó ổn mình cũng k post lên phiền mọi người vậy đâu . Dạng như hết thuốc chữa

only_lovetruc

IE thì chắc chắn là bắt rồi .. Nhưng mà cái quan trọng là đỡ mất thời gian bạn ơi .. Với lại thật sự đó giờ chưa khi nào mình bị vậy .. Để mình gỡ Chorme và IDM ra cài lại thử xem

minhngoccomic

Đã gỡ ra và cài lại mới đầu bắt link nhưng dạng như khi click vào khung dowload nó không có phân độ phân giải video . Được chút giờ thì lại không bắt được . Mình bó tay rồi các bạn ạ

Vance

Đã gỡ ra và cài lại mới đầu bắt link nhưng dạng như khi click vào khung dowload nó không có phân độ phân giải video . Được chút giờ thì lại không bắt được . Mình bó tay rồi các bạn ạ Nếu cần thif dùng teamviewer mình xem giúp cho

lquynhnguyen

Nếu cần thif dùng teamviewer mình xem giúp cho Cho mình cái yahoo đi bạn . Rồi mình send cho bạn

Bavol

Thank bạn khampha2 đã giúp mình . Mà bạn khampha2 chia sẻ cách làm để cho bạn nào cũng bị như mình thì có thể tự sửa lại được

Valentin

Thank bạn khampha2 đã giúp mình . Mà bạn khampha2 chia sẻ cách làm để cho bạn nào cũng bị như mình thì có thể tự sửa lại được Nếu chỉnh cái được ngay thì viết ra nó dễ, đây mình phải chỉnh nhiều chỗ nên chưa chắc chính xác bước nào là chuẩn nên nói cũng khó. Có lẽ ai cần thì lại vào đây thảo luận thôi.

Theo mình nghĩ thì bạn nào gặp lỗi tương tự thử vào option và làm theo như 3 hình dưới có thể sẽ giải quyết được vấn đề ( các bạn có thể không cần chọn hết như trong hình):

thuy_cute_hp

Mọi người ơi trước đây mình xài windows 7 64bit cài IDM bắt link youtube bình thường . Hồi lúc mới cài windows 8.1 64bit thì còn xài được mà chập chờn . Sau tự nhiên giờ không bắt link youtube nữa . Mà windows 8.1 mỗi lần nó update là thằng google chrome của mình nó tự động đổi qua tiếng Pháp hay tiếng Anh nữa. Mình đã làm hết tất cả mọi cách nhưng nó vẫn không bắt link youtube được . Bắt link nhạc MP3 ở trang nhaccuatui thì vẫn bình thường . Có bạn nào từng bị như mình mà sửa được thì giúp mình với . Mình xin Thank - Vấn đề về ngôn ngữ hiển thị thì bạn chỉ cần vào google.com.vn (Gõ trực tiếp trên thanh địa chỉ chứ đừng dùng trang chủ tự load) sau đó bấm vào tiếng Việt ở dưới ô tìm kiếm là được. Google vừa cập nhật phiên bản mới nên nó tự chuyển sang tiếng Anh, mình chỉnh lại tiếng Việt vẫn được.

- Muốn chuyển hẳn ngôn ngữ hiển thị trên menu thì vào biểu tượng ở góc trên bên phải chọn Settings tiếp theo chọn Show advanced settings... Kéo xuống dưới đến mục Languages bấm vào Input language settings, sau đó chọn Vietnamese -> bấm vào Display Google Chrome in this language - bấm Done và khởi động lại Chrome.

* Dạo này Google Chrome rất chậm và hay lỗi nên mọi người tốt hơn hết là dùng FireFox hay IE9/IE10 cho lành.

Các chủ đề có liên quan khác