ngovang_koanh

Bây giờ trên forum mình với lại các forum khác mình tìm thì link hỏng rồi là key hỏng...Ai có thì nén lại rồi share cho mình với nhé . Mình đang cần để làm vid cho channel của mình...Mong mọi người giúp đỡ ạ

*Đây là hình của nó cho ai chưa rõ :

Mình đã vào và download xong, sao bạn lại không download được hay là không Cr-ack được. Đây là file do mình upload. Chương trình không hỗ trợ windows XP. Bạn nhớ đọc kĩ hướng dẫn cách Cr-ack: copy folder, chạy và tạo shortcut:

Mirillis Action! 1.16.3 Full + Loader.rar 23.0 MB

datpqmail

Mình đã vào và download xong, sao bạn lại không download được hay là không Cr-ack được. Đây là file do mình upload. Chương trình không hỗ trợ windows XP. Bạn nhớ đọc kĩ hướng dẫn cách Cr-ack: copy folder, chạy và tạo shortcut:

Mirillis Action! 1.16.3 Full + Loader.rar 23.0 MB
Bạn có cài được k, mình trước đã dùng và biết cho win7-> mà. Nhưng do ghost lại máy nến mất rồi . Bạn hướng dẫn kỹ từng bước cho mình nhé. Mình làm theo trên thì click vào nó cứ hiện cái bảng đen rồi tát ngóm luôn

Người ta cmt giúp bạn mà bạn quen cái nghĩa cái tình

Mình up cho bạn cái link có kèm cái video clip hướng dẫn cách Cr-ack

máy mình đang dùng với cách này

crocodile_9x

máy mình đang dùng với cách này Thank bạn trước, mình sẽ thử và nói kết quả sau ^^

damnha_nt

máy mình đang dùng với cách này Bạn ơi mình cài được nhưng không chạy được . Không quay được ấy

Alvan

Bản cài đặt này mình cài đặt bình thường trên vài máy. Bạn thử cài trên máy khác xem sao. Có lẻ vấn đề từ bản windows của bạn hay sao đấy hay là do bạn thiếu "click Thanks" .

Afi

Bản cài đặt này mình cài đặt bình thường trên vài máy. Bạn thử cài trên máy khác xem sao. Có lẻ vấn đề từ bản windows của bạn hay sao đấy hay là do bạn thiếu "click Thanks" . không, mình cũng cài được nhưng mà không thể nào click vào quay được ấy

Các chủ đề có liên quan khác