Amnchadh

Mình đang làm cái CV xin việc mà không sao chèn được ảnh vào sao cho khớp với cái ô mà cái CV cho sẵn, những ace nào từng khắc phục được tình trạng này hay có cách nào giúp e với, e đang rất gấp.tks

cartoonhy18

Chèn ảnh vào cái khung đó.. Nó cho phéo kéo chiều ảnh... Bạn đặt trỏ chuột vô cạnh mép ảnh khi nào hiện mũi tên 2 chiều là kéo size ảnh cho phù hợp là được ^6~

Neal

Chèn vào giữ shirft song kéo 4 góc không giữ là mặt méo đấy

phi_lehoang

chủ thớt rìu bạc mà hỏi câu đơn giản vậy? Tại khi chèn ảnh xong bạn không đặt chế độ cho ảnh chèn. Bạn kích chuột phải vào ảnh. CHọn format picture, chọn tiếp thẻ layout chọn tiếp In font of text. Thế là bạn có thể di chuyển ảnh, co kéo thoải mái theo ý bạn mà không bị giới hạn.

chủ thớt rìu bạc mà hỏi câu đơn giản vậy? Tại khi chèn ảnh xong bạn không đặt chế độ cho ảnh chèn. Bạn kích chuột phải vào ảnh. CHọn format picture, chọn tiếp thẻ layout chọn tiếp In font of text. Thế là bạn có thể di chuyển ảnh, co kéo thoải mái theo ý bạn mà không bị giới hạn. Tại t ít dùng word mà :p . nhưng giờ đi xin việc mà không sao chèn cho khớp được! Mình làm như bạn rồi mà vẫn k được nè

Sao không thử click chọn ảnh, kéo chỉnh khung ảnh cho vừa kích cỡ khung rùi kéo ảnh đặt vào nhỉ? Để hình nhỏ hơn khung cho bảo đảm.

HEO_TAMYHU

Sao không thử click chọn ảnh, kéo chỉnh khung ảnh cho vừa kích cỡ khung rùi kéo ảnh đặt vào nhỉ? Để hình nhỏ hơn khung cho bảo đảm. Mình cũng đang muốn làm thế mà không được. lúc nào cũng có space ở top thế kia đó, size của khung mà ảnh đều là 3x4 mà

o0x_14k_x0o

mọi người vào đây xem hướng dẫn cụ thể nhé bắt đag ký tài khoản nữa, hik, khổ thật

mo_on

Bạn share cái hồ ơ lên đây để mọi người giúp cho. Mình nghĩ đơn giản mà

Ebbaneza

Bạn share cái hồ ơ lên đây để mọi người giúp cho. Mình nghĩ đơn giản mà Mình có post ở trên rồi đó , bạn xem giúp mình với

love_story_0880

Mình đang làm cái CV xin việc mà không sao chèn được ảnh vào sao cho khớp với cái ô mà cái CV cho sẵn, những ace nào từng khắc phục được tình trạng này hay có cách nào giúp e với, e đang rất gấp.tks - Rất đầy đủ và chi tiết ở đây nè bạn:

Lazzaro

mọi người vào đây xem hướng dẫn cụ thể nhé bạn này làm trò gì thế, lich vào rồi đăng kí để bạn được 1000 à.

đấy là tài khoản bên Bảo Kim của bạn ấy mọi người đừng lick k giúp ích gì đâu mà còn mất thời gian.

ductri_9a1

- Rất đầy đủ và chi tiết ở đây nè bạn: - Bạn xem xong mà không làm được chắc thuộc dạng học lại căn bản

o0_miss_le_0o

chào bạn!

đơn giản lắm bạn ak. trước tiên bạn cứ chèn cái khung vào trước sau đó bạn chèn hình vào

tiếp tục định dạng cái hình đó trong tab layout chọn behind text rồi kéo vào cái khung đó là ok

hoahongcogai686

Quăng cái file word lên đây, a e làm cho, 5p là có hàng về liền, CV thì có gì đâu mà bí mật không dám gửi cho người ta chứ

Sully

Quăng cái file word lên đây, a e làm cho, 5p là có hàng về liền, CV thì có gì đâu mà bí mật không dám gửi cho người ta chứ Không phải là mình ngại mà là mình cũng muốn biết cách làm thôi mà. mình còn làm nhiều CV, chẳng lẽ làm phiền mọi người mãi à

Mình đã up ảnh ở trên rồi đó, ai giúp được mình thì chỉ mình với

quyendieu84

Tiện đây em cũng muốn hỏi các bạn xem có bác nào biết cách tim một file ảnh trong file Word không nhỉ?

usa_star

Bạn click vào ảnh cần làm phải chuột chọn format picture tiếp đó chọn layout sau cùng là chọn cái in front of text. Lúc này bạn có thể phóng to thu nhỏ anh cho phù hợp với bảng mà không sợ bảng bị vỡ kích cỡ, chúc bạn thành công.

Các chủ đề có liên quan khác