papyuyen

Ra tết em mới bán được ít sim lên đời con IP 5S thấy bảo ngốn 3G lắm, trc tới giờ toàn dùng BB chỉ biết gói BB của VT nên không biết nhiều về gói cước VT khác

Mạn phép hỏi ngu các bạn tư vấn đăng ký gói nào cho hợp lý. Có những DV nào của VT trên 3G được dùng chùa k

Ra tết em mới bán được ít sim lên đời con IP 5S thấy bảo ngốn 3G lắm, trc tới giờ toàn dùng BB chỉ biết gói BB của VT nên không biết nhiều về gói cước VT khác

Mạn phép hỏi ngu các bạn tư vấn đăng ký gói nào cho hợp lý. Có những DV nào của VT trên 3G được dùng chùa k cái này bạn gọi lên tổng đài hỗ trợ viettel số 19008198 để được trợ giúp hỏi họ xem có cách nào dùng chùa dc không ?

nhimlun_hacker

Mạn phép hỏi ngu các bạn tư vấn đăng ký gói nào cho hợp lý. Có những DV nào của VT trên 3G được dùng chùa k Dùng 3G ngốn nhiều hay không do cách dùng của mỗi người bạn ạ. Việc lựa chọn gói cước cho phù hợp với nhu cầu cũng là yếu tố giúp tiết kiệm chi phí. Bạn sử dụng 3G Viettel thì mình sẽ cung cấp cho bạn một số thông tin về các gói 3G và một số ứng dụng miễn phi trên nền 3G mà nhà mạng cung cấp.

1. Các gói cước :

[url=http://s1033.photobucket.com/user/nadd18273/media/cuoc_zps494d6959.jpg.html][/url]

2. Cách đăng ký :

Soạn tin : TENGOICUOC gửi 191

(Tên gói cước: MiMin, MI10, MI30, MI50, MiMax, Dmax, Dmax200)

3. Các ứng dụng trên nền 3G được sử dụng Free mà Viettel cung cấp :

 - Nghe nhạc miễn phí lưu lượng 3G trên

 - Đọc tin miễn phí lưu lượng 3G trên

Bạn và các thành viên khác tham khảo các thông tin mình đưa để sử dụng 3G cho hợp lý và tiết kiệm nhé!

Có mỗi 2 cái này chùa thôi

- Nghe nhạc miễn phí lưu lượng 3G trên

- Đọc tin miễn phí lưu lượng 3G trên

Mimax cũng chùa thì ngon

Các chủ đề có liên quan khác