vunghi_le

Tình hình là mọi người.ai sài vmware thì cho mình hỏi là lúc cài đặt nó cứ bị lỗi msi sau đó r. lỗi hocmons driver .Mình cám ơn

aiiu3mzay

Tình hình là mọi người.ai sài vmware thì cho mình hỏi là lúc cài đặt nó cứ bị lỗi msi sau đó r. lỗi hocmons driver .Mình Thank 1. Copy bộ cài của VMware.exe vào thư mục gốc ổ cài Windows

2. Chạy lệnh sau: VMware.exe /e temp/ (để xả nén nội dung của file VMWare.exe vào C:\temp)

3. Chạy file .msi được tạo ra trong thư mục C:\temp

Lưu ý: có thể lần đầu không dc bạn thử vài lần khi nào nó xã nén dc file đó ra có file msi nha.

Ngoài ra, bạn thử cách này xem sao nha

Cách này hới bá đạo chút máy bạn có GC ko. Nếu có bạn thử gỡ ra sau đó cài VMware lại xong cài GC sau xem dc không nha.

nguyenducminh8x

1. Copy bộ cài của VMware.exe vào thư mục gốc ổ cài Windows

2. Chạy lệnh sau: VMware.exe /e temp/ (để xả nén nội dung của file VMWare.exe vào C:\temp)

3. Chạy file .msi được tạo ra trong thư mục C:\temp

Lưu ý: có thể lần đầu không dc bạn thử vài lần khi nào nó xã nén dc file đó ra có file msi nha.

Ngoài ra, bạn thử cách này xem sao nha

Cách này hới bá đạo chút máy bạn có GC ko. Nếu có bạn thử gỡ ra sau đó cài VMware lại xong cài GC sau xem dc không nha. Cái đầu mình làm r. chạy được file msi. nhưng lúc cài thì nó lại báo lỗi hocmons driver ==. Mà GC là gì vậy bạn ?

maianhngoc1987

Cái đầu mình làm r. chạy được file msi. nhưng lúc cài thì nó lại báo lỗi hocmons driver ==. Mà GC là gì vậy bạn ? Google chrome

leopuzz

Lỗi ấy ha ... mình đã cố nhưng sửa khó quá... có lẽ nên cài lại windows để cài tốt hơn ... không thì bác cho cái teamviwer .. mình sang sửa thử xem !

Các chủ đề có liên quan khác